Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa stail hii kuna mapenzi hapa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Mar 13, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kutoa kisa hiki.Inaweza kua either uliwahi kuickia au kukutana nacho.
    Ni kati ya wapenzi waliopenda sana kiac cha kila sehemu walikwenda wote walishrikiana kwa kila jambo mpaka mbele ya m2 atakaewaona alijua hawa ni wapenzi.Binti ni secretary kwenye stationary moja mjini hapa na jamaa anabiashara zake binafc.Hawa kila mmoja anaish kwake sasa hv jamaa anapelekwa puta binti hashikiki kila cku ni kusuruhisha ugomvi,binti amekua bize kupta kiac mpaka jamaa sasa utendaji wa kazi umeshuka.ki ukwel km ungewah kuwaona ungestaajabu sana.
    Msaada:Jamaa anaonekana bdo anampenda binti na kwa khal hii cdhan km atakubal kumuacha.
    Lakini pia kama kuna njia ya kulinusuru penzi hl tafadhar 2naomba msaada.
    Na kama kuna dawa yaani aweze kulisahau penz hl itasaidia kwani inaoneka binti ameshaanza kutoa % kwa jamaa.
    Angalizo:Ha2na nia ya kulivunja penzi lao japo kama itawezekana waludie kama zamani hy ndo dira ye2 kubwa kumsaidia.Sasa naomba niliweke mezani 2weze kulita2a.
    Ni mimi mpendwa wenu KOKUDO.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Binti bado hajatambua thamani ya penzi la jamaa.
    Mwambie asitishe mawasiliano kama wiki hivi. Asimpigie simu wala asijibu msg ila binti akimpigia apokee.
    Baada ya feedback ya hilo zoezi nitatoa ushauri mwingine.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwambie jamaa astuke! dem kashapata mbadala wake!
     
  4. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asante hu'ninyo ntamwambia 2jaribu kuufanyia kazi.je akikaa kimya then na binti nae akae kimya itakuaje na hapo lazma jamaa niwe nae benet ingawa ucku sidhani kama atavumilia kutokumpigia cm.thanks
     
  5. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hata hl la kua amepata mwingne linanijia sana make amebdlika kweli
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    katika mapenzi,raha mpendane,na hakuna kitu kinachoumiza mmoja kati ya mpenzi aanze kubadilika wakati wewe penzi bado lipo hot hot kwa mpenzi wako,utateseka kwa mawazo.iliyobaki amchunguze,maana wengine kukwambia basi hawawezi ila utaona vitendo tu.na akisharidhika,atafute ustaarabu wake na aikubali hali halisi.akiendelea kung'ang'ania ataishia kujitesa
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ikipita wiki huyo dada hajamtafuta mshkaji ujue hakuna mapenzi hapo. Unaempenda huwezi kukaa wiki nzima hujawasiliana nae.
    Siku tu haiwezi kupita hata kama upo busy.
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata hl la kua amepata mwingne linanijia sana make amebdlika kweli

    Kokudooooooooo hiyo bluuu hiyo
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yeah fata ushauri wa husninyo kae wiki bila kumtafuta na akipiga mwambie subiri nina kazi muhimu nitakupigia, badae tena usipige akipiga mwambie naongea na mzee hapa nikimaliza takupigia kaa kimya then ataona kama aaendelea kumtafuta,akiendelea ujue mapenzi yapo ila yuko bize au ni mkorofi tu,akikaa kimya ujue ana jambo huyo
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Jamaa asikilize tena wimbo wa banana zoro uitwao Nzoba,alafu astuke mapema mno!!!!
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kila k2 kna mwisho na hao mwisho wao umeshafika mwambie huyo jamaa asilazimishe sana kwani KUCHAMBA KWINGI MWISHOWE HUSHIKA MA*I,Kwani jamaa hana tv au hajui kusoma?atumie silaha hizi mbili atamsahau huyo kcheche na kupata machine mpya iliyochakachuliwa na wachina.mwambie asome alama za nyakati penzi lishaharibiwa hilo
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kokudo hii story kama wewe vile soma post namba 1 na soma post namba 5.

    Umenichanganya
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kokudo Mkuu
    Nadhani yapaswa tusilazimishe penzi ambalo halina manufaa kwa jamaa.
    Kama binti kapata mshikaji mwingine penzi litavunjika tu
    Jamaa kung'ang'ania kwa binti itaendelea kumuumiza tu badala ya kumtibu
    Afuate ushauri wa Husninyo na kisukari then kila kitu kitakuwa kweupe
     
  14. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye blue hakuna shaka coz nilikua najibu hoja ya the hunter.pia nilijaribu kulifikisha hapa hvyo niliona niuvae uhusika ili ujumbe ufike msijari keybord ilijam.
     
  15. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Yes ndo mimi nilie andika but kisa hakinihusu labda nimeuvaa uhusika.ucjar Dena Amsi but ujumbe c umeeleweka?
     
  16. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ukweli ni huu tu na tena wa kisaikolojia.......rejeeni hapo kwenye reds tatizo la kwanza naliona kwa mvulana kwamba ana ugonjwa wa kumilikiwa na hisia au kitu....yaani possessed by possessions na akubali tu hata gari utaipenda ikiwa mpya sembuse mwanamke na hivyo ajue lazima mabadiliko yatokee na hata yeye huenda amebadilika pia cha kufanya aendane na mabadiliko ama ya dada kuwa busy au tabia mpya za dada.....na kuharibu kazi ikiwa sababu ni possessions basi jamaa yuko katika critical condition hivyo awaone wataalamu wa saikolojia.

    Na huyu dada yupo busy kwa nyanja ipi....kwa kusema tu kwa jamaa kwa maneno au jamaa anaona live kuwa yupo busy na kama anaona yupo busy anachotakiwa kujua busy is life...ingawa madada wengi wanakasumba kama hakuhitaji anakwambia yupo busy sana kumbe ndiyo anaandaa sanda.



    usilazimishe ukweli uwe kweli........maana hata uongo utaulazimisha uwe uongo.
     
  17. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh mapenzi haya
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    true love never die...nenda kamwambie hivyo tuu ataelewa nini afanye huyo jamaa....
     
  19. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ushauli wako ni mzuri sana nimeufurahia sn kweli ukilazimsha uongo uwe ukweli utakua ukweli.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kokudooooooo
     
Loading...