Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wasichana wanatoa mimba ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Jul 24, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini wasichana wanatoa mimba ?
     

    Attached Files:

  2. a

    actus Senior Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh aisee yani mkuu hapa huwezi kupata jibu la swali lako(kwa nini wasichana wanatoa mimba)maana wasichana wa humu jf amabao wamesoma uzi wako wanajua sababu kwa nini wao walitoa mimba.any way naona hiyo picha inaonesha jinsi wanavyochoropoa mimba ila sio sababu za wao kuchoropoa mimba.subiri watakutajia sababu
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa sababu mkishawapachika mnawakimbia.
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hiyi ni mojawapo ya sababu lakini ni sababu moja ndogo sana,wanazo sababu zao wanazozijua wenyewe ngoja waje..
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    duh hapa pagumu...........ila kila mtu ana sababu zake zilizomfanya atoe mimba kwa muda huo ingawa binafsi siwezi toa mimba labda niwe na tatizo la kiafya na doctor niambiwe sina jinsi zaidi ya kutoa .
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mbona kama inaelekea unajua majibu vile?
     
  7. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwasababu at a time being wanachokuwa wanahitaji ni mshedede na si watoto.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Uko sahihi kwa kiasi kikubwa,lakini si vizuri kuusemea moyo wa mwenzako ndio maana nikasema ngoja waje wenyewe...
     
  9. sister

    sister JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ila ungesema tu sababu mana ameuliza na ajasema majibu yatoke kwa wasichana tu.
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila wakati mwingine hawa wenzetu ni katili sana wakiamua.shukuru mungu mmewatawala muda mrefu.kwa kigezo chochote huu nao ni ukatili.
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unasema kukimbiwa ni sababu ndogo sana?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Ombi limezingatiwa na nitakuwa tayari kurekebishwa kama nitakuwa nimekosea..
    Sababu kuu ni mwenye ujauzito kutokuwa tayari kuzaa,na hii inatokana na sababu ndogondogo nyingi sana baadhi ni kama kutomjua mhusika wa ujauzito yaani aliyempa mimba hiyo,au aliyempa mimba hana uwezo wa kuitunza mimba hiyo na hana uelekeo wa kuwa na msimamo wa maisha,na wakati mwingine binti anaweza kuwa masomoni na hataki kufukuzwa shule kwa kosa la kuwa mjamzito,inaweza kutokea pia pale mimba inapohatarisha afya ya mzazi,wapo pia wanaotoa mimba baada ya kusalitiwa na wenzi wao kimapenzi na kuamua kumalizia hasira zao kwa viumbe wasio na hatia,na wapo wengine wanapenda tu mfano juzijuzi tu nilikuwa naongea na binti mmoja na akanitamkia bila wasiwasi kuwa yeye anapenda zile hisia anazozipata akifanya mapenzi na kushika mimba lakini hapendi kuzaa hivyo anachofanya ni kushika mimba na kuitoa baada ya miezi miwili na amekwishatoa kama saba hivi.Mengine nasisitiza bado nawaachia wahusika naogopa nisije kuundiwa tume bure...
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Samahani kwa kuwa nilichomaanisha sivyo ulivyonielewa,nilimaanisha kuwa kukimbiwa ni mojawapo ya sababu lakini zipo sababu nyingi sana zinazowafanya wasichana kutoa mimba zaidi ya kukimbiwa...
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila hiyo picha ya mtoto kwenye hicho chombo inasisimua sana. Inabidi tuwaeleze wadogo zetu wasitoe mimba jamani. Ni ukatili mbaya sana. Atoaye mimba hajui utamu wa mtoto.
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekuelewa sasa. Ila iwe kukimbiwa au sababu nyingine yeyote isiyo ya kiafya haitakiwi kuhalalisha utoaji mimba.
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    duh huyo mdada atakuwa anapepo siyo bure.
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hiyo inaitwa majuu hamnazo na ukimuangalia huwezi kugundua tatizo lolote lakini naye ndio kilema chake hicho..
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa hili linabidi lizingatiwe.
     
  19. sister

    sister JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hicho kilema si cha bure........ila ukizoea kufanya jambo fulani inafikia muda unaliona la kawaida sana na huyo mdada anahitaji mtu ambaye atamwonyesha picha za jinsi mimba zinavyotolewa may be anaweza akabadilika.
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo binti ni mgonjwa wa akili, si bure.
     
Loading...