Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wengi wa kiafrika wana makalio makubwa!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Feb 3, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Samahani wanaJF,
    Nimekuwa nikijiuliza sana suala hili baada ya kutembea nje ya nchi na kuona maumbo ya wanawake kwenye mabara mengine. Kwa ujumla, dada zetu wa kiafrika wana makalio makubwa ukilinganisha na mabara mengine. Tofauti hii ina tafsiri yoyote kimazingira?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hili swali lako dear Mungu ndo anajua jibu lake..... kwa hiyo anza ku funga..
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pana ukweli hapa,ila kwa kweli makalio ya dada zetu wa kiafrika kutoka afrika yameundwa vizuri.
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asubuhi kumekucha!!!!!!!!lol...
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aaah sana tu hapo hata mie nawafagilia
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,147
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanakula vyakula vinavyoleta afya mwilini.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    genes:
    Ingawa twafanana kwa maana binadam wote spicies mmoja (sapiens) ILA genes are prone to different stimili relative to others, MFANO MZURI NI KWAMBA IT HAS BEEN ESTABLISHED THAT INDIAN genes are prone to kisukari than others.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe umetembea na kuona tofauti. Hujajua sababu?? Tunakula vyakula fresh sio kama vya kizungu vinakaa kwenye freezer one year
     
  9. r

    rey Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :first: ,kama hujui kombe tunalo,kuhusu swala hilo,ila kwa wale ambao hawajajaliwa mambo fulani<wanatumia mchina,
    sio fresh,ila ni kitu kinacho nishangaza sana kuona,wanawake hawajipendi wajionapo hawana makalio!
     
  10. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani ugonjwa watu huo. Bila ya kuyaona wengine hawajisikii raha.
     
  11. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2:Wanamakalio makubwa kwa vile wanaume wa kiafrika wanapenda wanawake wenye makalio makubwa teh teh teh teh teh .................Si unaona wapo tayari hata kununua dawa za kichina ili kuongeza makalio yao? Wamegundu kuwa ugonjwa wa wanaume wa kiafrika ni makalio makubwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::popcorn:
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwasababu ya pale kati.
     
Loading...