Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini wahanga wa gongolamboto wanafanywa ombaomba??!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vakwavwe, Feb 21, 2011.

  1. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha sana kuona hawa ndugu zetu wamefanywa ombaomba na serikali yao!!hivi hatuna kikosi cha maafa cha majeshi yetu kuweza kuwasaidia hawa ndugu zetu??inatia hasira sana wandugu,watu wanachanga lkn ilibidi iwe nyongeza ya inachofanya serikali.cku ya 6 leo kuna watu hawajasaidiwa na wanalala nje!makampuni makubwa kama ya simu yanatoa 1.5M unategemea nini?watu binafsi hasa waajiriwa wamechalala wanasubiri payday ya mwezi huu ndo wasupport.sasa serikali wanafanya nini jamani?kwa mwendo huu kazi ya wapinzani kuling,oa jabali ccm itakuwa nyepesi sana.
     
Loading...