Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Wagogo tu??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 16, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Swali la msingi kwa nini wagogo ndo ombaomba??wakati rasli mali wanazo??siri ya urembo nini??
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sio wagogo tu hata wasukuma wapo....halafu wengi wao ni vipofu na wakoma.....ni kwa nini?
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Watendee haki hao jamaa.

    Tanzania ,serikali, wananchi tunabadilisha tu huo msamiati baada ya kusema sisi pia ni omba omba tunasema tunatafuta wafadhili, kwa hiyo sote ni ombaomba , yawezekana wao wametuzidi tu.

    Halafu hili jina walibadilishe, wagogo,mgogo, kigogo, vigogo…utegemee nini kutokana na mlinganisho huu, kigogo cha mwembe, kigogo cha mnazi…..
     
  4. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli, kwani Mkuu wa kaya nae ni mgogo?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nani yule MATONYA au?:A S-alert1:
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hata serikali ni wagogo!!!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli nilisikia eeeti mama yake RIZ 1 ni mgogo!
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndo maana Nyerere aliweka makao makuu kwa wagogo manake alijua Tanzania ni omba omba
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    na kwa nini siku ya ijumaa ndio huwa ombaomba hupita madukani misikitini kuomba?kwa nini wasiende makanisani siku ya j2 kuomba?
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tofautisha misaada kwa wengi
     
  11. mpingo

    mpingo Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pita pale mnazi mmoja traffic lights kama saa tatu usiku, halafu uwaulize wale akina mama wale makabila yao.......
     
Loading...