Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini wafanyabiashara hawaikubali coin ya shilingi moja?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Oct 9, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa muda wa miezi 6 iliyopita nimekua katika harakati za kukusanya coins za shilingi moja za kitanzania na kufanikiwa kupata jumla ya shilingi mia mbili,niliamua kwenda dukani kununulia sabuni bila mafanikio kwa sababu kila duka nilililopita niliambiwa hizi hela hazitumiki.katika kumbukumbu zangu sikuwahi kusikia tangazo kutoka bank kuu ya tanzania kwamba fedha hizi sio halali kutumika.naomba tujadili kwa nini fedha hii halali ya kitanzania haikubaliwi na wafanyabiashara?
     
Loading...