Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini vyama vya Siasa havikubaliani Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Mar 14, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tumeshuhudia kwa miaka ya hivi karibuni harakati mbalimbali za kuungana kwa vyama vya siasa Tanzania lakini baada mda mfupi jitihada hizo husambaratika.Vilevile tumeshuhudia muafaka wa CCM na CUF ukivurugika bila mafanikio kutokana na kutoaminiana kwa wanasiasa.Je sababu ni nini hasa,karibuni.
     
Loading...