Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Umuhonge Mwanamke???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mizambwa, May 31, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni desturi kwa mwanaume kumpa pesa mwanamke baada ya kufanya naye mapenzi, na ikiwa mmekubalina na pia RAHA hata na yeye anaipata.

    Inakuwaje mmpe pesa na siyo mwanamke ampe pesa mwanaume, hata kama mwanamke ana kipato kikubwa akini bado anapewa pesa kwa ajili ya penzi. Mwenzenu napata taabu sana kulielewa suala hili.

    (1) nini maana ya pesa anayopewa (kumuhonga)
    (2) Je, kwa nini mwanamke asiwe yeye wa kumpa pesa mwanaume?

    Wana JF naomba mnisaidie.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAHAHAH MKUU KAZI KWELI KWELI HUJAPATAGA BAHATI ZA KUHONGWA NINI,YANI HIYO KITU IMEZOELEKA SANA MAANA WATONGOZAJI WAKUU Ni nyie na mnaozidiwa hovyo hoyo ni nyie.we huoni hata majimama yanayojitongozesha huonga ?hiyo hutegemea na ninani aliyegongea hahahahh:hug:huyo mwenye kichwa chekundu ndio atatoa hla huyo.halafu inakuwa hivi:fish:
     
  3. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no answers....unafikiria vitu ambavyo havina majibu.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hapo penye nyekundu pananipa mashaka kidogo. Sina uhakika kama hiyo ni desturi maana sidhani kama kuna huo utaratibu wa kuwa kila mara baada ya tendo unatakiwa kulipia! Ninavyofahamu mimi nikuwa, utaratibu huo upo kwa wale wanaonunua madada poa ila kwa wale wenye wapenzi wao sina hakika kama hii ni desturi yao!

    Ila ni hali ya kawaida kwa upande wangu na naona ni wajibu wangu na pia ni fahari kumtunza na kumhudumia mwanamke ambaye ni mpenzi wangu. Kwa uelewa wangu, mwanamke anatakiwa kutunzwa, kupendwa, kuheshiwa, kuthaminiwa na kuhudimiwa. Wakati huduma hizo zinatolewa, si sahihi kuziita hongo, ni sehemu tu ya kuonyeshana mapenzi. Ktk zoezi hilo, mwanamke pia huthamini mchango na upendo wako na mwisho huishia kwenye kujikuta wote mkitunzana badala ya mmoja kumtunza mwenzake. Ktk hali kama hii huwa hakuna kutoa chochote mara baada ya kupeana huduma.
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    SINA BAHATI MIYE.

    Hata wanawake pia wanazidiwa, lakini wagumu kutongoza ataishia kuonyesha dalili tu, sasa mwanaume akilianzisha basi keshaingia gharama.

    MIZMBWA
    INANIUMA SANA!!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanawake wana raha lakini..starehe wapate wao na bado wapewe na hela...eh
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaaaaaaaaa yaani kuna wanaohongwa baada ya kufanya mapenzi?
    mbona wengine tunahongwa bila kutoa kipochi manyoya?
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume anaehonga mpaka karne hii atakua na matatizo, Nkuonge we kwa kipi asa ulichonacho ambacho wengine hawana..
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu ile sio kuhonga bali ni asante. sasa wewe umchafue mtoto wa watu halafu ushindwe kumpa hata ya kununulia sabuni akaoge?. Mtu unahonga kabla ya kufanikiwa, ukisha fanikiwa sio hongo tena bali ni asante. siku nyingine hata yeye anaweza kukupa asante halafu sio utamaduni wa mtanzania kutegemea demu.
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mfumo jike huooo
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kula lazima na wewe uliwe,inauma sana mizambwa!!
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaka wee sasa hapo ndo watakuja na maneno tutakoma sasa.......ili kwa kweli wanachukua na wengine wananuna kama hawapati kiasi kile walichojipangia
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa sihongi bali ninanunua. Tunaafikiana gharama kwa kila raundi, nalipia na kwenda raundi zangu. Nikimaliza hakuna kujuana wala kutumiana vocha za simu. Kwa maana nyingine, sihitaji matatizo ya kuwa na mtu ninayemwita mpenzi maana sipendi usumbufu wa akili hata kidogo.
     
  14. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hichi kitu wanawake na wanaume wamepewa bure sasa kama unahonga ili upate basi ni wewe.Ebu jaribu kuomba uone kama ujapewa bure .Shida hamjui kuomba unaanza na kutoa vitu na dio maana hata Rushwa ilianza hivyohivyo
     
  15. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    unajifanya hujui naakati wewe ndio mhusika mkuu na mtendaji mkuu hahahaah
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    halafu nyie wakalikali ndo mnaliwagwa sana tu
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Lakini dudu mbona wote tunachafuka; baada ya mchezo lazima tuoge vinginevyo.....:hatari:


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mwulize Jogoo, kwa nini anahangaika kutafuta chakula, akikipata hali, anamwita Mtetea kwa mbwembwe zote. Mtetea akija anakula, halafu anaweza akaringa vile vile au akabonyea. Mwulize Jogoo - wa kuku.
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hapo umemaliza mkuu. Ndivyo ninavyofahamu mapenzi yalivyo.
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hapo labda uende kwa wale Madadapoa ambao mnahesabiana raundi.

    Vinginevyo hawa wengine:-

    (1) Umnunulie kinywaji, tena wengine bia hataki Soda, bia kama Henken na siyo Safari. Anakunywa balaa!!
    (2) Umnunulie chakula - wanapenda Chips kuku tena ajabu anamaliza kuku mzima.
    (3) Kama mnaenda Guest House hapo gharama nyingine - ulipie wewe chumba.
    (4) Mmpe pesa nyingine.
    (5) Pamoja na pesa umempa bado anakuomba Voucher.
    (6) Pamoja na pesa umempa bado anakuomba nauli ya kurudi kwake.

    Yaani sipati picha



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...