Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tunasherekea siku ya harusi atusheherekei siku wanapoachana???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Umewahi kujiuliza hili
    umewahi kujua nan anakupenda nani akupendi..............,hivi kwa nini watu wanafurahia sana
    waakati wanapooana lakini wakiwa wanaachana unakuta wengi wanafurahia kimoyo moyo kwa ndani
    je umewahi kujua upendo halisi ni upi......??
    Wakati wa harusi wako wanaochanga mpaaka mamilioni lakini umewahi kujiuliza kwa nini
    wakati wa kuachana ni mzigo wenu ninyi wawili pekeyenu ..je unahisi waliokuwa wakichangia mamillion
    wamekufa ama awapo hatta kushiriki kusuluhisha shida zako za ndoa....sisemi vibaya kuwa makini na ndugu ama marafiki lakini dhumuni kubwa na halisi weekend hii unapoenda kwenye harusi za enzio leo jumamosi ujue kesho ni ya kwako usikae tu unakata maji bure bila kikomo kisa umelipia sh 30,000 kwenye mchango jua siku mojaa na wewe utakuwa pale mbele ukigonganisha glasss na baada ya hapo saa sita usiku ukiwa na mkeo ndio unajua ndoa ni nini

    ni mamombi yangu kwako na kwa familia yako jitahidini matatizo yenu muyasuluhishe wenyewe na sio kutegemea ndugu marafiki ama majirani..ndoa ni watu wawili..ingawa kwingine tumeruhusu wa nne kikomo naamini matatizo yakitokeaa ni ninyi wenyewe

    amani ya bwana iwatangulie kwa wale mnaoenda kwenye harusi leo jitahidini muwe na kadi msitegemee ndugu kuwaingiza kwa mkupuo kama wachaga enzi hizo ...najua mtakuja kuongea ninapita tu lizy
    mbarikiwe
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwanini kwenye sherehe yoyote shangwe na vigelegele vinatawala lakini kwenye msiba vilio na huzuni vinatawala?
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Binadamu wengi ni wanafiki usione kila anayekupigia makofi anakusapoti,wala si kila anayelia msibani ana huzuni wengine wanachekelea kimyakimya hivo hivo kwenye kuachana
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa nini tunafurahi siku mtoto akizaliwa na kulia kifariki?
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pdidy Ukiibuka! unamwaga mathread mwanzo mwisho!
    Haya week end njema.
     
  6. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Walio wengi ni wanafiki, wengine pale wanatumia tu hela zao walizochanga! harusi ikifana sana utasikia ooh.. haitadumu hiyoo.. sijui vile, sijui hivii.., wengine utasikia, kwanza bi harusi/bw. harusi alikuwa hawara wangu, n.k. acheni hizo nyiee!... waombeeni ili ndoa hizi zidumu, tukumbuke kuna leo na kesho, leo kwangu, kesho kwako!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Binadamu huwa wapata hamu ya kulia na kucheka muda tofauti kwa hiyo usishangae
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Kuna msanii siku aliyopewa talaka alifanya sherehe.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Katavi unalaana wewe
    mi nataka wawe wanachanga michango kama walivyokuwa wakichangia kwenye ndoa ili wanapoachana wasipate shida wanapokwenda hilo ndilo muhimu zaidi ,nimeona wengi wakiachana wengine wanakuwa wamechanganyikiwa wanawekwa muhimbili hata pesa za kujilipia dawa hawana so nashauri wawe wanawachangia jamani
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Samahani mkuu ushauri wako nimeupata kuwa wawili wasuluhishe matattizo yao, lakini hii ya kusherehekea siku ya kuachana haileti sense kabisa for many reasons ikiwemo kama kuna uzazi umepatikana hapo, hakuna atakayekuwa tayari kubeba mzigo wa kulea watoto kwa miaka kadhaa ijayo.

    Pia usisahau kuna watu, binafsi nilishashuhudia mtu amefanya party ya kuachana na mtu wake, maana ilikuwa abusive marriage na kwake ilikuwa kama kujikomboa.
     
  11. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    yakiwa mema tunafurahi yakiwa mabaya huzuni,msongo wa mawazo na kupata uhayawani
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hapo kwenye bold hapo, maadamu maamuzi ya kuachana ni ya wawili kama yalivyo ya kuamua kufunga ndoa, ingekuwa busara pia hao wanaoamua kuachana kurudisha mamilioni ya fedha walizochangiwa pamoja na asilimia fulani ya usumbufu wa vikao, loh!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Baadhi wameshaanza kusherehekea kuachana, but IMO it is very weird to celebrate the end of your marriage....There is nothing to celebrate.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchangiana kwenye arusi mara nyingi ni unafiki wetu..Watu wengi huwa hatupendi kuchanga ila tunaona aibu vile tunajuana au undugu.Na ndio maana wengine wanaenda kulipiza kwa kunywa sana au kula sana ili hela yake irudi.
     
Loading...