Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini silikusanywa silaha na kuchomwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwiba, Jun 27, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Unajua kwa nini operesheni hii ilifanywa hapaTanzania?
    Serikali imeshahisi tunakoelekea ni kubaya siku wananchi wakishindwa kuvumilia ubwebwaji wa mafisadi itakuwa kazi ,hivyo ni bora kuanza kukusanya silaha walizonazo wananchi hawa Je hili litawasaidia kuvunja nguvu za uma ?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kukusanya siraha ni kwa sababu ya usalama wetu pia. Maana ujambazi ulishachukua nafasi kubwa na wakina Mahita walichukulia kama ni sehemu ya kujitajirisha kwa gharama za maisha ya watizedi.
    Mi naona wacha ziteketezwe. Na kama hiyo ndiyo ilikuwa kusudi lao basi lilikuwa ni kusudi zuri maana sasa twalala usingizi.
     
  3. K

    Kikambala Senior Member

    #3
    Jun 29, 2008
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    silaha kuwa mikononi kwa watu wasiohusika nazo ni matatizo sana kwa jamii,hivyo si vibaya kuwanyan'ganya hizo silaha na kuziteketeza
     
Loading...