Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Serikali imeshindwa kuwalipa waathirika wa MABOMU wa GONGO LA MBOTO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutta, Jan 20, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya miezi 11 tangu milipuko ya mabomu ya GONGOLAMBOTO itokee.Lakini serikali haijawajengea nyumba waathirika wala wale WALIOPOTEZA VIUNGO kwa uzembe wa Serikali.Cha kushangaza wamepewa viwanja wa mafuriko kabla watu wa Gongolamboto kupata viwanja na kujengewa nyumba.Cha kujiuliza MABWEPANDE imejulikana baada ya mafuriko?Watu waliopoteza viungo wao wanasubiri nini huku wakiteseka? Naomba SERIKALI YA KIKWETE imalizane na watu wa MABOMU kwanza.Naamini peza zilizochangwa na taasisi mbalimbali zipo.WAHURUMIENI watu hao.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
  3. Mutta

    Mutta Senior Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sijakuelewa? Hawakufanyaje?
     
  4. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mutta!
    Kwa nini walipwe jaribu just take time and read. Nimekwisha sema " A leader is a mirror image of the people he is leading" kwa kuwa I have also stressed that "President Jakaya Mrisho Kikwete is not serious" by default "Tanzanians are not serious " . Utawalipaje watu ambao hawako serious. Kwa hiyo hawakulipa kwa sababu ni walipoichagua CCM then wakubali matokeo. Mbagala hawakulipwa na bado wakaichagua CCM then kutokulipwa sawa tu mbona aliyelipua maghala hayo Shimbo bado yupo anapeta? Kalakabaho tumieni mtaji wa maskini Kama alivyosema Mkapa!
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Sahihisho mkuu:- KWA NINI SERIKALI HAITAKI KUWALIPA WAATHIRIKA WA MABOMU WA GONGO LA MBOTO?
     
Loading...