Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ni starlet

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 25, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unajua aina ya gari inayoongoza afrika mashariki kwa kubonyea/mageraha mbavuni na nyuma
    Jibu ni gari ndogo aina ya starlet je unajua ni kwanini?
    Hebu tupe maoni yako.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inaelekea itakuwa laini sana
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inahongeka kiraisi, wanawake wengi hujifunzia humo, madereva wa Magari makubwa (mengine) hawana hofu ya kukwaruzana nayo
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu kutokana na kutokuwa na bara bara za mjini.. Bara bara zetu zimejaa mashimo kama ilivyokuwa Iraq baada ya vita. Hivyo magari mengi tunayotumia ni 4 x 4 wheel drive ambayo yako juu na hivyo starlet kuwa chini kama toy..hivyo wanagonga kama wanavyotaka..

    Na kutokana na kutokuwepo kwa sheria kutokana na ufisadi.. Madereva wetu wameweka Ngao kwenye 4 x 4 kama vile wako vitani hivyo hawajali magari madogo kama starlet. Hata kama watakugonga..madereva wetu wanajua wataoa Rushwa na kuwa nje.. Na kama mkosaji ni mzungu.. Hawana haja ya kutoa rushwa.. Wakiongea lugha ya kigeni tu..Matraffic wataogopa na kuwaachia..kwani matraffic wengi ni vilaza na wameingia kwa rushwa huko polisi..
     
Loading...