Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Mbeya tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nginda, Nov 4, 2011.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Madhehebu mwngi tanzania yako mbeya (tena kuna madhehebu ya kifamilia, ukoo nk)
    2. kuchuna ngozi kumeanzia mbeya
    3 kupiga nondo kadhalika mbeya
    4. Wanakwaya kibao - bony, bukuku, mwaipasila, ande.... nk
    5.Wanawake kupiga wanaume Mbeya
    6. kuiba maiti nako mbeya

    Kungineko vip???
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    kuiba maiti?...hii kwangu ni mpya....
     
  3. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    simply ni wambeya
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    1. Mji ambao unaongoza kwa ujenzi hadi korokoloni anajenga nyumba nzuri kabisa Mbeya.
    2. Mji moja wapo ambao unaongoza kwa wanawake kujituma ki-Biashara, hata ana mtoto wa week kadhaa kabeba mtoto mgongoni na ndizi zake kwichwani akipitisha kwa mia mia...
    3. Mji moja wapo unaongoza kwa abundant food products thru out the year..
    4. Mji pekee watu wake walithubutu kuonesha "chuki" ya wazi walo nayo dhidi ya JK kwa kupiga mawe msafara wake.. Pale wangekosea kidogo JK would have been history for sio wavivu....
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Commercial hub of southern highlands! as well as northern Zambia and northern Malawi
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mji ambao unaongoza kwa hospitali nyingi za wazazi
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu hi yako mkuuu!
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu mbeya zipo 4, hospital ya teule, meta, tukuyu na nyingine inajengwa kyela.
     
  9. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    incubation centres au.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkoa ambao unajitosheleza kwa chakula na unakuwa kwa kasi bila kutegemea nguvu ya serikali kama dodoma
    Ni mkoa ambao hautasikia watu wamekufa kwa njaaa hata kama tanzania nzima tutakuwa na njaa kali!
     
  11. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisahau ma-yo yo maarufu kwa kuchana!!! Mr. sugu, AY, profesor
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ashadii,
    hiyo number 4 inamaanisha upinzani waongeze nguvu kule
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    It is too late for CCM Mbeya... walishaipoteza siku nyingi... Kuna jimbo moja jamaa (CDM) alisimama dhidi ya msomi (CCM) Wananchi hawaangalii wagombea wamejinadi vipi - wao wanaangalia tu jina la chama. Results zilipotoka wa CDM alishinda... alipopelekewa taarifa ilikua kwa simu na bahati nzuri wakati huo nilikua huko Mkoani hivo nilishuhudia.... Akauliza "nimeambiwa nimeshinda Udiwani" natakiwa nifanyeje?? Imagine.....

    Mbaya zaidi amekua Sugu (Mbunge wa Mbeya) na sera zake za Kishamba sababu ana hasira na Viongozi wa CCM na Clouds Radio.... Aliposhika huo wadhifa Clouds ilipiga "STOP" Haipo tena huko... Sasa najiuliza... Wananchi wao wapo so confident kua maisha yao yatabadilika baada ya uongozi mpya (nakubali labda katika sector za muhimu huko juu ambazo inabidi zifanyiwe kazi kanza) BUT do they think kwamba one kiongozi is different from the other sababu tu ya Chama anawakilisha?? IMO labda katika wagombea wa Viti vya Uraisi na baadhi ya wabunge but ukweli unabaki they are sons and daughters of the same womb but different Mothers....

    Mkuu mwenye topic sorry to go OFF, Was a bit carried away...
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbeya,
    Hata wanamichezo mahiri baadhi asili yao Mbeya;
    Jimmy Mored, Nsa Job, Shadrack Nsajigwa, late Mbamba Uswege, Richard Kasesela, Isack Mwakatika, Mwakalebelas, Luiza John,
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni mji awa pili kwa madhehebu mengi na makanisa mengi ukiacha Lagos
     
  17. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkoa uliowashinda wakuu wote wa mkoa...
     
  18. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa ha ha...you made my day...
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ahsante AshaDii, ndiyo maana nakupendaga
     
Loading...