Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini lakini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Feb 3, 2011.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa nini wapenzi wanasaidiana kuvua nguo kabla ya tendo lakini baada ya tendo hawasaidiani kuvaa?
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baada ya tendo mission complete huna cha kupoteza
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Baada ya tendo wanasaidiana kutafuta vyupi vyao
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni hamu kabla ya ku du!, Ha ha ha haaaaa!
     
  5. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kama unavomenya maganda kula embe, halafu ukimaliza kokwa hulifuniki na maganda
     
  6. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Before Sex.. you help each other to get naked…
    After Sex.. you only dress yourself…
    The Moral of the story: in life… no one helps you once you've been f.u.c.k.e.d..!
     
  7. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    what about once you have f.u.c.k.e.d someone else?
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Ukihitaji next time unafanya hivyo hivyo?
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ha hah haaaaaaaaaaaaaaaaa, kumbe!
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hiyo itakuwa kweli..
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkimaliza process inakuwa ndefu kabla ya kuvaa, kuna kuoga....... inabidi kila mtu ajitegemee
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama demu ni kizuri na ndio cku ya kwanza alafu kanajua kazi na kinajua kudeka hapo lazima kivalishwe mkuu ila ngoja cku zipite ukazoee cpati picha hapo
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Muda wa kupotezeana tena haupo kila mtu anawaza home tu kwa hapo so kila mtu ajitegemea. Ha ha ha ha umenichekesha kweli mpendwa
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwan hujui ukiwa high hamu inakuwaje weweee kuwa mpole ukimaliza kila m2 anavaa fleesh kwan hujawah kupiga ki2 chaga ikavunjika utaacha uangalie kitanda au utaduu mpk bidae?
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inauma ungetafuta lugha ya kulainisha manake hiyo hapo umetupa black and white na unajua always watu hatutaki ukweli.

    nimekuwa nikimvalisha shati (and only shati ) na yeye amekuwa akinivalisha kishati au kitop na kunisaidia setting ya hereni and other vikorombwezo?BUT HIZO NGUO ZINGINE KWA KWELI SIJUI KWA NINI ila leo umenijulisha
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh
    siwajua tena raha zote zaanzia hapo
    utakapo msaidia mwenzio kudondosha hiyoo braa
    wakati ye anavuta huo mkanda....

    baada ya kumaliza game
    ni bafuni
    mwenzie anabaki na kanga moja
    we uko kwenye boxes

    nguo mnavaa wakati wakwenda nje kwa t or dinner..

    hata mkimaliza bado mtasaidiana.......

    labda iwe ile ya guest (one night /day) stand...
    i mean ile ya harakisha na ondoka nimemaliza haja yangu ...
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa unamaanisha kwa wale wanaotoka nje ya ndoa zao au?BF/GF relationship?
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku nyingine uje na thread inayosema,
    NANI WA KUMVALISHA CONDOM MWENZAKE KABLA YA KU - DO?
     
  19. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inabidi msaidiane bwana mpka kuogeshana. Sometimes mkiogeshana utakuta ngoma inaanza kudai tena!
     
  20. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inategemea condom gani. Kama ya kike wa kiume awajibike na kama ya kiume wa kike awajibike.
     
Loading...