Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Lakini.............wana...... barabarani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tzjamani, Dec 5, 2010.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani msaada kwenye tuta. Ama kweli utamaduni wa watu wengine shida kwangu.

    Hawa jamani (wazungu) walianzaje hii kitu? Najua bongo nasi tunaenda huku tu...........

    Sijui niseme?

    Basi ngoja nieleze kinachonisibu.

    Wazungu (wazeee yaani babu/bibi, baba/mama, vijana wa dotcom) iwe kwenye basi, reli, au wanatembea kwa miguu mara dosi ya dakika 5 (kunywa mate, mpaka wanalia kwenye road) ndio safari inaendelea. Wengine tunapata mfadhaiko wa moyo tunawakumbuka wenzetu ambao wako mbali nasi.

    Nawakilisha
    ila wananikumbusha ........... na kunipa presure na sipendi kuchakachua.


    Enzi zetu bongo mtu kuongoza na mkeo mwiko yaani lazima mpishane hatua 100 hata kama mnaenda sehemu moja. Achilia mbali kushikana mikono.

    Wataalamu hebu tupeane shule hawa jamaa walianzaje kuwa "huru" hivi?
    Je, wanakuwa wako serious in love au wengine wazuga tu?
    Wabongo tunaenda huko, nini faida na hasara ya kufika huko?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Hivi ni nini hasa ulichotaka kusema?
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tzjamani..usione aibu kuonyesha malove doveee kwa mkeo
    ila hio ya kunyonyana ndimi njiani hapana....
    nishike mkono tu inatosha...:redfaces:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    ukishaelewa naomba unieleweshe
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    inabidi uyazoee tu,ukipishana nao just imagine unapishana na sanamu
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante Fab, ngoja nivumilie tu.
    Ila vijana wa dotcom wanaya-copy haya mambo na kuya-paste bongoland.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole pole nitazoea ila ngumu kidogo.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Preta usijifanye hujaelewa wakati siku zile kabla hujawa bosi ulikuwa unawachungulia sana akina Danny na Tom wanavyonanihiino na wachumba zao pale kwenye s/pool!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vp watamani kushiriki?
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuhhh sijui walianzaje kuwa huru lakini mbona haya mambo ya kawaida tu....
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muulize Preta kama kule Yaeda ni ya kawaida tu...
    Baada ya muda hata ushoga utaonekana kawaida.hasa bongo
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    unajua wazungu wanafanya haya mambo bila hata ya kufikiri ...
    ila sisi wabongo tukiona mtu kafanya hivyo tunaanzakwakodolea macho na hata kuongea vibaya...
    bongo bwana ukimshika mtu mkono wanaanza kusema ndo chanzo cha ngoma...
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halaf mizungu ni migonjwa sana bana, utaona inafanya mambo kibao barabarani halaf inaagana kila mtu anaenda upande wake, limwanaume hata bukta haikusimama, sisi waafrika ukipata ujoto wa manzi tu antenna inaanza kusearch hehehehe bora tusiige bana tutakuja kuazirika katikati ya motorway.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    aaaaahhhhhh bwana mambo ndo yalikuwa yanaanza kupamba moto......
    mmmmhhhh endelea tu hahahahha lol
     
  15. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hata wewe unaweza, usione aibu lakini, na wala usisikilize watu wanasema nini!, wenzetu ni mila!
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. Ukiwa na njaa, lazima utamani chakula

    2. Swali ngumu katika hii issue ni utamaduni upi bora? wa Mzungu au Mwaafrika?
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weeeeeee, usiwaambie haya mambo huko Yaeda.
     
  18. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hata wewe unaweza, usione aibu lakini, na wala usisikilize watu wanasema nini!, wenzetu ni mila!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    @ Afro mwana wa denzi. itaendelea next jumanne, hakikisha unalog in mapema ehehehe
     
  20. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mmh, ya ngoswe mwachie ngoswe!
     
Loading...