Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini kusiwe na kura ya maoni ka sudani kuwe na utawala wa majimbo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Jan 6, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana jf nimekuwa nikifikiria sana kama kuna uwezekano tanzania kuwe na utawala wa majimbo kama sera ya chadema ilivyokuwa inanadi

    labda maendeleo tutayaona kwa mfano:

    Iringa, njoruma, mbeya, rukwa na ruvuma wanakuwa na gavana wao

    morogoro,dodoma singida, pia nk

    nawasilisha
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na kama hii ikiwezekana basi baada ya miaka kumi maendeleo yatakuwa makubwa sana ukilinganisha na hivi sasa
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Yaani mnafikiria haya mawazo wakati ccm wakiwa watawala au chadema?......maana ccm iliishashindikana ni mtoto mtukutu...ni kichwa ngumu...is more thanb very rigid
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa utawala wa majimbo naunga mkono, tutapiga hatua
     
Loading...