Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK hakutembelea wizara awamu ya 2???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, Mar 16, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau mtakumbuka awamu ya kwanza Jk alipoukwaa urais alianza kutembelea wizara mbali mbali akifuatana na wapambe kibao, huku vyombo vya habari na wananchi wakitoa sifa kemkem kuwa sasa Tz imepata rais wa kihistoria hata hao waliomtangulia hawakufanya kama Jk, alimwagiwa sifa nyingi huku wakisema ni rais mchapa kazi anayewafatilia mawaziri ktk wizara zao na huku maaskofu pia wakamsifia sana huka wakisema ni chaguo la Mungu!! Sasa nauliza kwa nini awamu ya 2 hakutembelea wizara??
     
Loading...