Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini haya maneno yana nafasi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanamageuko, Jul 6, 2011.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM B, CCM C, CCM D - CCM-X n.k?

    Kwanini maneno hayo yamekuwa yakipata nafasi katika siasa zetu?
    Je taathira yake ni nini katika siasa za mageuzi na siasa za Tanzania kwa ujumla?

    Ninavyojua mimi kabla ya jipu huanza kipele.. na kipele hicho ndicho huwa jipu!

    vivyo hivyo kunyoosheana kidole... vingi vya vidole hurudi kwa mnyooshaji!

    Tija ni ipi katika hilo?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Could you make yourself clear??
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mada hii inahusu wanasiasa wetu...
    Wanapoungana na CCM katika jambo moja ama jingine tayari panatokea usemi CCM B au CCM C kama ilvyotokea Zanzibar na Arusha!
    na hii inaonekana itaendelea je ni nini tija yake?
     
Loading...