Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Chadema imefulia - Siku hizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 27, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kila nikikaa na kuangalia naona yale makeke ya Chama kinachojiona ni cha pili kwa Upinzani hapa Tz (CHADEMA) yamefulia na kupooza.

    Baada ya kupigwa mkwala wa hali ya juu na Serikali kule Arusha na baadhi ya viongozi wao kubamizwa kwenye kona kwa kupelekwa kortini kujibu tuhuma za kuwalazimisha watu au kuwashawishi watu kufanya maandamano yaliyopigwa marufuku na jeshi la polisi ,maandamano ambayo yalikuwa na agenda za siri ambazo zilidakwa na wajeshi hao wa usalama wa raia na mali za wananchi.

    Hadi hii leo baada ya Chadema kuona hali imewakalia vibaya kwa upande wa washtakiwa wao sasa wamekuja chini na kufulia kabisa ,yaani huwezi kuamini kuwa WaTz wengi nikiwemo mimi tulikuwa tumeanza kujenga matumaini ya mkombozi mpya yaani kwa lugha za kisasa tunaweza kusema mkombozi mbadala ,matumaini kwa wazalendo yamefifia na kuzama kabisa baada ya kuona kile Chama wanachokitegemea kwa ukakamavu wawapo majukwaani ni magoigoi na kitisho kilichotolewa na serikali kusambaratisha maandamano yao kimewafanya wasinyae kabisa na kuwa cool.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulitaka wafanyeji...uchaguzi 2015 wameanza kuelewa

    hata nyinyi CUF tutawsughulikia mkianza kuleta fujo..
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mwiba.... sikunyingi hujafungua mashine yako ya kukoboa mahindi...karibu sana na pumba zako...
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    I could not have said it better!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280

    Umerudia tena kuandika madudu yako. Miye hata sikuelewi kabisa. Mara uisifie CHADEMA mara imefulia ali mradi tu hueleweki. Inabidi uende kule mirembe wakakuangalie vizuri kabla hali haijawa mbaya zaidi. Ni maoni tu.

    Jioni njema
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Utaelewaje na wewe bubu ? Si unafahamu bubu hasikii wala hasemi ? Naona unataka kumfahamisha kipofu rangi nyeusi ,taratibu !! Naisemea Chadema kwani ndio kwa niionavyo imekuja na meno ya juu ,so tunataka kuona meno hayo yanafanya kazi kiume !!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli JF ni kama wavu wa kuvulia samaki, ambamo wakati wa kuvua samaki na konokono wote huvuliwa..... Hivyo sishangai hizi pumba kutolewa na huyu jamaa humu JF!!:coffee:
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi mna wabunge wangapi huku bara? na mna miaka mingapi kwenye upinzani?

    Kuna growth kwenye chama chenu au?

    Mmeamua kujichimbia kwa aibu hamonekani siku hizi hasa Tanganyika
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nasikia Maalimu Seif kila wiki lazima anunuwe suti mpya, maana ule mkasi anaotembea nao unamchania nguo kweli, maana kazi za Maalimu Seif ni kumuwakilisha Dr Shein kwenye sherehe za maulid, semina za madawa ya kulevya, kufunguwa warsha na kufunga makongamano. kazi ipo.
     
  10. l

    limited JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    never argue with a fool, people might not notice the difference
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wacha kuidharau JF ,na sentensi zisizo kuwa na kichwa wala miguu ,ivi hao samaki ulivua kwenye msingi ? Tatizo mlilonalo wengi ni kujifanya wakereketwa wakuu wa Chadema ,matokeo yake too much know without knowing ,sasa hili la Chadema kuwa cool na kukaa kimya hulioni au ndio umependa chongo ?
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole Hawakuhusu endelea na ya kwako.
     
  13. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu kama hawa hawana tofauti na wale ambao wanatake pleasure in inflicting pain unto others! This guy is enjoying when he sees the number of people browsing and commenting on his thread!

    We are giving him that pleasure!

    As always, 'my son dont talk bad of the dead and the stupid'......i will always remember that advice!
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    sasa mkiambiwa msome shule mnasema ooo wanapendelewa . Kama huwezi kujitambua na huo umaskini wako nani atakusaidia? Sana sana umebahatika kuona kiibodi ambayo kati yake na wewe sioni kingine
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [FONT=georgia, bookman old style, palatino linotype, book antiqua, palatino, trebuchet ms, helvetica, garamond, sans-serif, arial, verdana, avante garde, century gothic, comic sans ms, times, times new roman, serif]To speak and to speak well are two things. A fool may talk, but a wise man speaks[/FONT],so in difficult times, we look to leaders for hope. Hope is a potent message. Focus on the future and what can be done .
     
  16. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata kinyeo kinaongea kwa kutoa vishuzi,ni sawa na kinywa chako..
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sijui ushujaa umeutoa wapi wa kutoa boko kama hlo
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Naona unaisifia mvua !

    Hivi hamuwezi kujibu kwanini Chadema ipo kimya ?/7 mpaka mnakuja na mambo yanayowaelekea wenyewe.
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mfamaji ? ama kweli huachi kutapatapa .si umeona safari hii mtihani haukuvuja, nilitaraji Chadema wangemshukia waziri wa elimu na serikali yake ? Walimu wakipigwa viboko mnapiga makelele.
     
  20. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hawa waliojibu wengi wao ni wapiga debe ,hawawezi kutoa jibu la uhakika hapa ,wanabaki na majibu yasio na kichwa wala mguu ,yaani ukijumulisha walichojibu utawaona sio watu wa siasa kabisa wala hawaelewi nini siasa ,just wamejua kuandika na kusoma na kubahatika kuwepo hapa JF ndio weshajiona ni wanasiasa au wanaweza kujibu hoja za kisiasa ,yaani hata sijauliza suala kubwa ,ila ndio kama unavyowaona ....wamechanganyikiwa kwa sababu hawana jibu la kuridhisha hapa JF.
     
Loading...