Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini baadhi ya viongozi wa Afrika hawaongozi nchi zao kwa uadilifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kazikubwa, Oct 15, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha idadi kubwa ya viongozi wa Afrika wanapoingia madarakani huwa na lengo la kujinufaisha wao na wale wanaomzunguka na kuwasahau wale waliowachagua. Je, ni mdudu gani aliyeingia katika nafsi zao hadi wanakosa uadilifu? Je hawatamani kupata zawadi ya MO Ibrahim?
     
  2. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maadili yamemomonyoka yakiambatana na ubinafsi,umaskini n.k
     
Loading...