Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ngoma hii, Ney sasa umekua!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mrimi, Feb 23, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Akiongea na DJ Nico Track(sharp shooter) wa Capital radio, Ney wa Mitego amesema hapendi kuona wanawake wakipigwa na wanaume. Katika wimbo wake mpya unaoitwa Mwanamke Hapigwi, jamaa amesema ametunga wimbo huo kutokana na maisha aliyopitia. Jamaa amesema alikuwa anashuhudia mama yake akipigwa na baba wa kambo, kitendo kilichomfanya awahi kuondoka nyumbani na kuanza kujitegemea.

    Kiukweli Ney wa sasa sio Ney aliyekuwa anampenda sana demu wake kuliko anavyompenda mama yake! Katika hili mi nakupa big up sana bro.Hakika sasa umekuwa. Naamini pia huwezi tena kuwadis wabana pua, maana sina hakika siku hizi unafanya type gani ya music, coz tulizoea kuona unafanya hip hop.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Unamsifia kabla hujaisikiliza ngoma yenyewe,title yake ndio imekuchanganya?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    .itafahamika tu.
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwakuwa huyo ni mama yake ni lazima aseme baba wa kambo alikuwa mkorofi, ninahitaji maoni ya baba wa kambo ili tubalance mambo
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimeisikia mkuu. Ni Zouk fulani hivi. Ameimba tu, hajarap. Yeah, ni track nzuri tu, najua itauzika vizuri tu.
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yeah, ni kweli. Huu ni ushahidi wa upande mmoja.
    Ila kwa jinsi alivyoanza, mi na mpongeza kwa idea hii aliyoitoa. Mkuu ukisikiliza wimbo ule, utakubaliana na mimi kuwa jamaa kweli amekua.
     
Loading...