Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwerevu Siasa za ZANZIBAR zina mafanikio makubwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 29, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Shein alipitishwa kugombea si kwa uwezo wake bali upole na ukasuku. Pia ni mpango mkakati wa kumzima mpinga muungano Bilali aliyekuwa na nafasi kubwa ya kuwa raisi.

    Mafanikio kwa UKRISTO.

    Huu ni wakati wa kuudhilisha ukiristo wetu kwa kutowaza kisasi wara hasira.

    Wanaochoma makanisa tuwaombee msamaha waachwe huru. Tuwaombee roho zao zipate ufahamu watende mungu atakavyo.

    Tusitoe matamko makali zidi ya uislam kwan ata msingi wa uislam ni amani.

    Tuamini kama Mungu ndiye aliyejenga nyumba za ibada basi atatupa uwezo wa kujenga makanisa mengine makubwa kuliko hayo.

    WAUMINI WA KIKIRISTO KOTE WALIKO WAUNGANE JUMAPILI IJAYO WAFANYE ARAMBEE YA KUJENGA MAKANISA MENGINE MAKUBWA NA MAZURI ZAIDI ZANZIBAR Kufidia yaliyochomwa.

    Majaribu hayaepukiki ila ole anay...

    Mungu na atufanye chombo cha Amani.

    Tusiombe fidia mtu yoyote kwani Mungu katupa nguvu na akili tukiungana tunaweza

    Tuungane wakristu wote tuchangie zanzibar, Elimu duni, Miundombinu mibovu na majanga vinaiangamiza

    Mpende adui yako, Mwombee anayekuuzi ili mungu ambariki na asikuuzi tena. Ktk hili someni Math 5-7(mahubiri ya yesu Mlimani)

    Mkienenda kinyume nanyi hamsaili kuitwa wakristo bali watu wa mataifa.

    Selikali sasa ianze kuona haja ya kushugulikia kero za wananchi na si kujificha na kuwaziba midomo wachache wanazitoa kero hizo. Kwani ni muda sasa kero zimekuwa mtaji wa wapigakelele ambao hupewa vyeo

    Mjadala wa katiba uwe wazi kama wengi Zanzibar hawautaki muungano na Tuachane kwa AMANI tusijeachana kwa shari kama ETHIOPIA NA ERITRIA, SUDAN, KOREA au URUSI.

    Tukashindwa kutembeleana. Kama kunahaja tutaungana tena Kama UJERUMANI wananchi wote wakiamua. Kwani muungano ni kwaajiri ya wananchi na si Viongozi.

    MUNGU IBARIKI ZANZIBAR

    MUNGU IBARIKI TANGANYIKA

    SIKUZOTE MAPINDUZI HUANZISHWA NA ''WAHUNI".
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Neno la busara kwani huu ndio wakati wa kuionesha dunia kwamba ni jinsi gani watoto wa yakobo(israel) walivyo na hekima ya kimungu.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swali langu ni hivi; toka hizi vurugu zianze kuna tamko lolote kutoka serikali ya jamhuri kukemea hayo yaliyotokea?? Rais wetu Waziri Mkuu, Waziri wa mambo ya ndani wako wapi na hili swala mbona wamekaa kimya..siamini hamna tamko lolote kutoka serikalini au kama lipo naomba mtufahamishe.
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,225
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    kama umetumwa vile
     
  5. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    umenena...mkristo na muislam wote binadam. Ukristo na uislam zote ni iman. YESU na MUHAMAD ni njia, azidie wote ni MUNGU ambae kwe2 sote twamuabudu, twamsujudu, twamtukuza. Mamlaka za dunian tumeziweka kwa msaada wake MUUMBA, na kwa msaada wake twaweza zibadlsha kwan sauti ya wengi ni sauti ya MUNGU -MI NAAMIN HVYO-. Ugomvi baina yetu tukilenga kuishnikiza mamlaka tuliyo na nguvu zaid yake ni upuuzi. Kuchoma majengo ya waamin sio busara hata kdogo, yako wapi maandko ktk vtabu vyetu takatif kuhalalsha hlo? Ni mawazo tu.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Daima huwa hauna point ya maana siku zote!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali na vyombo vyake vya dola haina budi kukomesha vitendo hivi haraka sana kabla ya Wakristo kujibu mashambulizi.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Katumwa na nani?
     
  9. cement

    cement JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umetumwa mwenyewe!!!!!!!!unaona wenye akili wanavyojua kupangilia maneno????
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa kama Rais muislam, makamu wake muislam, rais wa zenji muislam, makamu wa kwanza, muislam, makamu wa pili muislam. Utaka watoe kauli gani? kwani kuna msikiti umechomwa? wote hawa wapo pamoja tu, si mambo haya huwa wanaonga misikitini bana! wala hawajifunzi kwenye mihadhara bali huhubiriwa msikirini
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Siamoni kama hilo ni tangazo la baraza la maaskofu
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Bilala hana lolote kwanza wakati mnachoma makanisa yeye kwanza ndio anaendelea kukata mkasi kufungua vitabu vywa alahaji makamba
     
  13. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    kama umekurupuka toilet vile
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nafikiri Dr. feki Nchimbi, waziri wa mambo ya ndani tayari ametoa maelekezo kwa jeshi la polisi!!!!

    Tiba
     
  15. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mleta mada hajazungumzia baraza la maaskofu hata kidogo. Amezungumzia "Balaza la Maaskofu" ambacho ni kitu tofauti kabisa na "Baraza la Maaskofu"

    Hata hivyo uandishi wa huyu Bwana sijui ukoje kwani sehemu ya kuweka "l" yeye anaweka "r". Inawezekana ni product ya shule za kata. Samahani lakini!!!!!

    Tiba
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asanteni sana MODS kwa kubadilisha huu uzi.........
    lakini bado hamjatenda haki......anapaswa kwenla lupango angalao siku mbili!!!!:lock1:
     
  17. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mada imeeleweka uzi niliuandika
    "Balaza la maaskofu, kwa mwelevu siasa za zanz...," hii inamaanisha niliyoandika ni ushauri kwa baraza la maaskofu Tanzania.
    Ningeandika Baraza la maaskofu lasema ... ... Au Balaza la maaskofu; kwa mwelevu.... Ndio nilichosema kingekuwa ni tamko la Balaza la maaskofu
     
  18. a

    abu alfauzaan Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @wiliam(muandishi)
    kweli,kwani hata nyerere alikua muhuni,pale alipoplaning na kutekeleza mapinduzi ya zanzibar
     
  19. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tunalinda muungano kama tunavyolinda roho zetu. Why?
     
  20. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    point tupu
     
Loading...