Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwenendo huu, uamuzi wangu wa kutompigia kura kikwete chaguzi zote ulikuwa sahihi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NdasheneMbandu, Mar 15, 2012.

  1. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nateseka, naumia na kukosa matumaini ya kufika mwaka 2015 ambao ndiyo fursa pekee ya kutua mzigo mzito unaotuelemea wa kiutawala. Hata hivyo, nguvu pekee inayoniwezesha kupata moyo wa uvumilivu ni pale ninapokumbuka kuwa kura zangu kwa vipindi vyote viwili vya uchaguzi sikumpigia rais aliyepo madarakani. Kwa hiyo, sijilaumu.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujilaumu! Sasa unalalama nini? si ungekaa kimya? Jk hata akigombea mwaka 2015 bado atapeta tu labda asisimame na SLAA
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata kama hukumpigia lakini madudu yake yanakuathiri na wewe.
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sintapigia kura ccm =laanatuallah maisha yangu yote,Mara kupiga kura nilimpigia John momose cheso ,na ktk kituo ndio ilikuwa kura pekee magamba hawakuchakachua
     
  5. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani yeye ni mungu?Hawezi kupita hata kwa kuchakachua.Kumbe Slaa mna msalute,na 2015 jamaa atafunga gori kwa kisigino!,we ngoja tu,mtaliaje!?
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unaweza
    kuendelekuchagua ccm, utakuwa
    taahira.
     
Loading...