Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mnaofahamu hili.......................... .........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SIMBA WA TARANGA, May 20, 2012.

  1. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni mnisaidie katika hili, je? CCM ina-wakaguzi wa ndani (internal auditors)? ina-mdhibiti na mhakiki mali za chama? ina-wahasibu qualified? Hii ni kuanzia gazi ya chini kabisa hadi ngazi ya kitaifa. Na CDM, CUF, NCCR na vyama vyote kadharika.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja nipite tu hapa, wakija utawaambia wanaojua tu ndio wajibu swali.
     
  3. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    NCCR-Mageuzi, licha ya kuwa tunao internal auditors, mara kwa mara tunapata pia huduma ya external auditors. Aidha chombo kikuu cha udhibiti wa mali za chama kinaitwa baraza la wadhamini wa chama.
     
Loading...