Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa matokeo haya, am proud to be product of galanos

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BASHADA, May 1, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF, mimi nilisoma A Level pale Galanos, nilimaliza miaka ya 2000. Ukweli tulikuwa tunafaulu sana. Leo hii nimefurahishwa na matokeo ya Form Six ya Galanos, pamoja na kuwa hali ya ufaulu kitaifa imeshuka. Am proud of this. You can follo this link

    http://utawala.udsm.ac.tz/form62012/ACSEE%202012/s0142.htm
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    examination centre ranking

    [table]
    [tr]
    [td="width: 50%"]examination centre region
    [/td]
    [td="width: 50%"]tanga
    [/td]
    [/tr]
    [tr]
    [td="width: 50%"]total passed candidates
    [/td]
    [td="width: 50%"]305
    [/td]
    [/tr]
    [tr]
    [td="width: 50%"]examination centre gpa

    [/td]
    [td="width: 50%"]3.5644
    [/td]
    [/tr]
    [tr]
    [td="width: 50%"]centre category
    [/td]
    [td="width: 50%"]centre with 30 candidates or more
    [/td]
    [/tr]
    [tr]
    [td="width: 50%"]centre position in its category(regionwise)
    [/td]
    [td="width: 50%"]6/14
    [/td]
    [/tr]
    [tr]
    [td="width: 50%"]centre position in its category(nationwise)
    [/td]
    [td="width: 50%"]80/326
    [/td]
    [/tr]
    [/table]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,144
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kinala product sio.
     
  4. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mikwara ya MSOCHA na Mkuu wao MARK MASTER pamoja na kuchunga ng'ombe na kulima kumewapa machungu ya kusoma
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wamekuwa wa 80 kitaifa bado wanasifiwa hapa....lol! Sijui hao waliokuwa kwenye top ten tuwafanyeje!!
     
  6. M

    Mastabenja Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Galanos shule ya ajabu sana wakati mi nasoma pale kipindi yupo kinala kulikuwa hakunj walimu wa kutosha lakini watu walikuwa wanafaulu sana tena watu walikuwj wanafaulu hata masomo ambayn hayana walimu kabisa
     
Loading...