Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Masters Holders Only; RESEARCH PROPASAL!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pasco_jr_ngumi, Feb 5, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nataka kufanya Research ya Mabadiliko ya kila mara ya bei ya Korosho. Nisaidieni, Research topic/Tittle niiwekeje?!
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Bei ya korosho haiko regulated by "forces of demand and supply"?,

    huwa serikali inaingilia kupanga bei?

    Ukiwa unajibu hayo maswali, basi pia jaribu kuweka kwa undani zaidi, mambo gani unategemea kuyafanya kwa hiyo research au What information/knowledge will be likely generated by that research work". Ukiweka wazi haya yote, utapewa title nzuri. In fact unaweza ukajitengenezea title yako wewe mwenyewe.
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Suggest your title so that we could contribute our ideas. Most importantly, give us a snapshort of your research problem.
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Dah
    yaaaani unatoka mkwala kwa eti masters holders only
    alafu unauliza tiitle tena ya proposal ikaeje.

    Ukikamliza kuuliza tiitle ya proposal si utauliza na introduction na scope na objective zikaeje ????


    Mkubwa uliruka kutoka forma 4 na kwenda master moja kwa moja
    .??

    Nimechoka kabisa .
    Halafu tunakesha kuwalaumu wanasiasa na kumbe na wa ni hivi hivi. ana submit project hata tiitle sio wazo lake.
     
Loading...