Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mara ya kwanza napanga kulishtaki baraza la mtihani ( necta) mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sisi kwa sisi, Feb 11, 2012.

  1. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza ninaweza kulishinda baraza la mitihani NACTE mahakamani.
    Nia ya mashataka yangu ni kutaka Mahakama kuu iruhusu mitihani yangu kusainishwa Upya kuupita Externa examiner.
    Sababu kuuu.
    Mtihani niliujibu vizuri tu maana ni mmoja kati niliopata mitihani. lakini nimeletewa D.
    Mtihani wa math ambao niliufanya kama inavyotakiwa kwa kujiamini hasa ukizingatia nililala nao , lkn pia nimepewa F.
    halikadhalika kiswahili na GEO hizo nimegaiwa F.
    mtihani wa ENG nimegaiwa C.
    kwa bahati mimi sio miongoni mwa waliofutiwa au Kupigwa W.
    I
    Hapa naamini nimefanya ndivyo, nilitegemea kupata Div 1 au kufutiwa matokeo moja kwa moja. lkn sikubaliani na matokeo haya walioniltea
    Au wanipe ufafanuzi zaidi Forumular gabi wametumia
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nisalimie wamakonde wote!
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    inachekesha af inahuzunisha ndio mwanzo wa kuwa na viongozi vihiyo.sa ulipataje majibu cc kwa cc huogope hata muumba wako.
     
  4. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Bwana mdogo inaonyesha haukuwa serious na masomo.Ishara ya hili ni kushindwa kwako kutofautisha NECTA na NACTE.
    NACTE ni baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi inayosimamia vyuo vya Elimu ya Juu visivyo Vyuo Vikuu.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kabla hujaanza safari ya kuelekea huko unakokwenda kufungua kesi, hakikisha kuwa umeamka usingizini full ili waweze kuielewa kesi yako hao watakaohusika kufungua jalada. Kila la heri
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,641
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Ww sidhani hata kama la saba umehitimu!!
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naombeni niulize swali la kisheria kidogo. Mtahiniwa hajakamatwa na evidence yoyote kwamba aliiba mtihani, ila baraza la mitihani likamfutia matokeo kwa kigezo cha mantiki (logic) kwamba yeye mtahiniwa baadhi ya majibu yalifanana na ya wenzake na wote waliandika jibu wakakosa, tena waliandika jibu ambalo katika multiple choice, halikuwa moja ya options. Mfano, swali lilitaka uchague kati ya A, B, C au D, lakini darasa zima likaandika O, logically kuna utata kuwa hawa walionyeshana majibu. Swali langu ni hili, baraza la mitihani lina uwezo wa kisheria kuwafutia matokeo wanafunzi hawa licha ya ukweli kwamba hakuna mwanafunzi hata mmoja aliyekamatwa akimuonyesha mwenzake?
     
  8. M

    Mzalendoo Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mtoto jipange upya,usisingizie baraza,yaani wewe masomo manne yote makers wanakukosesha kwani wanabifu nawe? Ushauri dont waste time and resources jipange vizur urudie mtihani.
     
  9. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Mbona kuna utaratibu wa ku appeal kama unahisi haujatendewa haki ?
    Hakuna ushindi wa mezani kijana ...
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    unazani ulisaishwa math na kiswahili na mtu mmoja
    wewe fanya mipango mingine hacha ubabe..
    Ulipopita mtiania wa form 2 bila kurudishwa nyuma pamoja na wastani wako kidogo ukajisifu.
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Umevuna ulichopanda. Usisingizie Necta!
     
  12. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    vipi huko UZINI mchakato upoje?, bado mzee anasisitiza mwanaye ha uwezo wa kuongoza?

    :focus:
    umesahau yule mzee aliyemfuata mwalimu mkuu kumuuliza imekuwaje wanaye kafaulu darasa la saba wakati hajui ata kuandika jina lake?
     
Loading...