Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kauli ya kamanda Issaya mngulu polisi watakuwa chanzo cha uvunjifu wa amani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tusichoke, Oct 2, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mngulu anasema hayuko tayari kuona wapinzani wakisherehekea ushindi hata kama watakuwa wameshinda .Haya ni matatizo kwani mwaka jana majimbo mengi ambayo wapinzani walishinda yalitangazwa baada ya maandamano.Anaposema anamsubiri kiongozi furani aandamane kudai ushindi ili yeye mwenyewe apambane naye inaonyesha hatetei haki bali maovu.SOURCE CHANNEL 10
     
  2. p

    pimbika Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alisema yeye atasifiwa na Boss wake. Na ndo huyo kamtuma mwache ajaribu akione cha moto.
     
  3. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibaya zaidi hawa sisiyem waitumia vibaya dola.
    na kwani hawa polisi,nec,mahakama,takukuru,uhamiaji pia usalama wa taifa.
    wanatumika vibaya mno ila wajue mwisho waja!
    kiukweli hawa magamba wanatupeleka pabaya.
     
  4. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vyeo vya kupewa polisi bila kuwa na sifa .
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yupi ananafuu " ANAYENG'ANG'ANIA MADARAKA AU ANAYETAKA MADARAKA" ?
     
Loading...