Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Kwa hisani ya watu wa Marekani!'

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mpigania Uhuru, Jan 5, 2012.

  1. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi Wana JF huwa mnajisikiaje mnapoona au kusikia matangaza ya yanayotolewa yanoyoelezea umuhimu wa kuosha mikono, kutumia chandarua, kunywa pombe kwa kiasi, kuosha uso au kuwa na mpenzi mmmoja kwenye radio,tv,mabango, etc Yakimamalizia na kibwagizo ' tangazo hili limeletwa Kwa hisani ya watu wa Marekani!'
    Je Ni kweli miaka hamsini ya Uhuru tunahitaji kuomba wazungu waje wakatufundishe/kutupa msaada wa matangazo ya umuhimu wa kunawa mikono kabla ya chakula ,etc?
    Ni lini lini tutaweza kufikia Kiwango cha kuwa na vitu kama mashine DNA Kwa ajili ya technology za Kama Genetic engineering, viwanda vya electronic etc. Ningefurahi sana Kama misaada ingekuwa ya vitu ambavyo ni new technology na sio matangazo ya umuhimu wa kutumia chandarua jambo ambalo lipo ndani ya uwezo wetu!
     
  2. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti wanasema "WAMETHUBUTU WAMEWEZA NA WANASONGA MBELE" Sijui ni kwa yapi. Hata mbu tunamuacha aje hadi ndani na tunakubali kushauriwa eti "chandarua ndio suluhisho"!!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa suala la muda wa serikali kuwa na uwezo wa kujiendesha yenyewe, ni mpaka miaka elfu ipite.
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Napita tu, ila hata haka :car: ka'lamborghini kangu ni kwa hisani ya watu wa marekani.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sikubaliani na wewe hapa.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Inakera sana.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu bwana, mtu unapewa msaada alafu unataka kupanga upewe msaada wa aina gani. Sawa na wale wanaokaribishwa majumbani kwa watu alafu wanauliza kwanini haikupikwa nyama badala ya samaki.

    Kama mnataka vitu vyenye manufaa zaidi nunueni.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Political correctness is not in my vocabulary so I'll give it to you straight and whoever disagrees I'm game to go toe to toe, blow for blow, head to head, and pound for pound and round after round with him or her.

    The bottom line is we don't have ingenuity. The DNA machine as you call it was invented. It didn't drop from heaven (wherever that is).

    Technological advancements also are a result of ingenuity. So is genetic engineering and a whole bunch of other things. And yes, there is nothing in this world like American ingenuity. Yes I say it. There is nothing in this world like American ingenuity. Who disagrees?

    If we can't even write our own laws in our own language what would make one even think we can make a mark in science and technology? Simply put, we don't have what 'it' takes. That 'it' is what is lacking.

    So until then, we will continue to be on the receiving end. Like it or not, it's just too bad and too sad.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    jamani lizzy naomba lift, ila lazima niwe napiga honi.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    pointi nzuuri but
    wrong language....iweke kwa kiswahili....
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Umepewa lift na honi wataka kupiga....husomeki Kongosho!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .
    Na station ya Redio/CD unachagua wewe?
    Unafungua vioo wakati AC iko ON?Kama sijakushusha pale Metro usiku.
     
  13. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sio ALFU TU, Weka kama ALFU TANO hivi kama viongozi ni hawa hawa
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Na kukuelekeza njia overtake, kata kushoto, subiri wavuka kwa miguu wapite

    hujui magari ya sasa hivi new version lazima uwe na Asistant driver

     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakushusha nakwambia.

    Alafu Atown watembea kwa miguu wanakuaga na mukusudi kweli, wanaona gari hilo hapo na bado wanavuka.
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    acha dharau kwa sisi watembea kwa miguu.kwenye zebra cross mbona hamsimami?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo yanayoleta hata hizi issues kama za 'kameruni'!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . . kesho ntawahi stendi nikae mbele ili niwe namshtua dereva wa kifodi asimame kukiwa na watembea kwa miguu. Ila ukweli watu wanafanyaga makusudi kabisa, hata kukazana hawakazani. Wanatembea kama konokono.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanataka MISAADA, wanakataa MASHARTI wakati vinaenda pamoja.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ukinishusha naondoka na mlango au nang'oa honi
    afteral, am doing you a favor kukuomba lifti
    mie mzuri, huoni unywele huu

     
Loading...