Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa hili tuwe pamoja jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DavidHard, Feb 8, 2012.

  1. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jaman wote tuliopata matokeo yet ya form four na kubahatika kushinda na kuendelea na masomo ya advance tuungane leo kumshukuru MUNGU KILA mmoja kwa imani yake.kwani o'level ni daraja kubwa na kulivuka yakupasa umtangulize Mungu mwanzo wa safari mpaka mwisho wa safari.amen.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Amen. Hongera sana kwa kufaulu mkuu. Inakupasa umshukuru kwani bila yeye wewe usingefaulu. Wangapi wenye akili wamefeli na wewe umefaulu? Wewe ni nani hata akupendeleea kiasi hicho kuliko hao wengine/
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sawa sawa. Hongera sana
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hongera sana.. Stay focused..
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongeleni Sana kwa kufauru.
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Kumbe una akili.Ingekuwa kile kizazi chenu cha masharobaro wangeitana wauchape mtindi au wafanye party (mnatamka pary)
     
  7. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ukweli nilikuwa nimeshapotezewa na wazazi wangu eti kwanini niko na watoto wahuni.LAKINI NASHUKURU NIMERUDISHA IMANI BAADA KUFAULU MTIHANI.KWELI MUNGU MKUBWA.dady jana tu kaniambia nichague shule yoyote nitayopenda kusoma Tanzania hii,Mother kaniita Mtoto wake kama zaman sio mjinga tena kama ilivyokuwa imezoeleka.Mungu mkubwa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huku unatafuta nini wewe???
    Ndo mana hata wazazi wako hawana imani na wewe.

    Fomu foo unataka kupiga honi??
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kumbe fom4 humu walikua wengi atii?
    POPOBAWA.
     
  10. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Poa najua unauliza hivi kwa kebehi ila amini hakuna mbuyu ulionzia juu.muda kidogo ntakuwa level nyingine na cio 4m4 tena.
     
  11. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hee! Tulikuwemo wengi ila muda unavyosogea advance then chuo ndo tutakuwemo wengi.
     
Loading...