Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili nampongeza sana Mbunge wa Mafia (CCM), Abdulkarim Shah

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Dec 25, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    MBUNGE wa Mafia, mkoani Pwani-CCM, Abdulkarim Shah, akiwa kwenye boti, aliyoikodi kutokana na kupigiwa simu msamaria mwema kwa ajili kusaidia kuokoa wananchi wa maeneo hayo, akitoa maelekezo kwa nahodha ni sehemu gani ya kupita wakati alipokuwa akishiriki katika kuwaokoa wananchi hao,waliokumbwa na mafuriko

    [​IMG]

    Mbunge wa Mafia, Abdulkarim Shah, akimpokea mtoto aliyekuwa amehifadhiwa juu ya paa la nyumba, pamoja na msichana mmoja wa nje ya nchi, aliyejitambulisha kwa jina la Janne Borold, aliyekuwa naye sambamba katika kusaidia kuwaokoa wananchi hao
     
  2. k

    king11 JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​mambo ya hollywood unaweza kuona watu wanapigana risasi kumbe hakuna kitu ni kuunganisha picha tu
     
  3. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kuunganisha picha sio kwenye hili,anaestahili pongezi apongezwe cos haitokugharimu
     
  4. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..............but sotimes goooood.....................
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nampongeza Shah, hii sio photoshop...What would it save anyway?
    By the way Nimetabasamu na hiyo picha ya pili baada ya kuona mtoto huyo anaepokelewa ameveshwa "Condenser" kiunoni!
     
  6. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakati mafia hakuna boti ya abiria miaka yote, si angewatafutia usafiri wa uhakika wananchi wake kwanza na miaka yake 15 ya ubunge? Huyu ni Mr misifa tu, nakumbuka kuna siku nilimuona anachangia bungeni huku povu linamtoka juu ya suala la uda, huku akisahau kuhusu jimboni kwake hakuna usafiri wa aina yeyote wa uhakika kwa wananchi anaowakilisha!
     
  7. M

    Magarinza Senior Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Condenser" Hahaaa...., imani za watu hizo. Kakikuwa hako katoto taifa tutegemee nini eti...!!? By the way mi nimependa yeye mwenyewe mbunge kuingia kwenye maji kuokoa watu, ni zaidi ya kutoa hela bana. Bravooo mheshimiwa mbunge!!
     
  8. J

    Jicho langu Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh we mbishi kweli....
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tunamshukuru kwani hakushindwa kulala na kusikilizia
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mnyika, Mdee, zungu, mtemvu, na wabunge wengine wa Dar mmejifunza nini kwa Shah? Huyu ni mbunge wa CCM hongera sana kwa kuking'arisha chama chako wakati wa mafuriko ya Dar ukitoka mkoa mwingine wa pwani. Wabunge wa mikoa mingine mmejifunza nini? kwamba kumbe mbunge wa jimbo anaweza kuwa wa Taifa lote linapojitokeza janga la kitaifa
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tunataka viongozi kama hawa sio porojo tu na kukosoa...... leo shah akikosoa hatuna shaka naye wajibu wake tumeuona
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chadema mmeisoma hiyo picha huyo ni mbunge wa CCM tusikosoe tu pengine tusifie taifa hili ni letu sote. huwezi kupoteza utu wako kwa kumpongeza mbunge wa CCM japo inauma
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si kweli kwamba mpaka mbunge apata nyongeza ya posho ndipo asaidie wananchi Shah kaonyesha mfano wa kuigwa.... kujitolea ni moyo si utajiri.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lakini jambo la kumpongeza zaidi Shah hakukodi mtumbwi tu aliingia mwenyewe kwenye mafuriko kuokoa maisha ya watanzania wenzake. kitendo hiki kingeweza kugharimu maisha yake lakini yeye alijali maisha zaidi ya watanzania wenzake kwanza. vifo vya kishujaa hutokea kwa nadra angekufa kishujaa
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbunge kama huyu hata mimi niko tayari kuvimbisha mishipa usoni kumtangaza, kwani ana uchungu kwa watanzania wote na wala si kwa wapiga kura wake tu. Kiwango hiki wabunge wengi wameaibika na wataishia kutoa tafsiri potovu kwa kuwa wamepigwa kisogoni.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shah nakukumbuka kwenye sakata la UDA kule bungeni uliongoza mapambano ya kudai haki ya wakazi wa Dar sauti yake ilisimamia haki za wengi. wewe ni mbunge unayeongea kwa uchungu unapotetea haki za wengi kwa siku nyingi nilikuwa sikufahamu lakini matukio kadhaa yaliyojitokeza ndani na nje ya bunge katika siku za hivi karibuni nimekuona wewe ni mmoja wa tunu za CCM
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wapo watakaosema Shah anataka sifa lakini wajue kwamba kitendo cha shah ndicho wananchi tulitaka kufanyiwa badala ya kuleta siasa kwenye majanga
     
  18. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    bulji kwanza amuokoe Binti yake Naima toka kwa sadi mwanamboka

    kwake kunavija kwa nini anaenda kuziba kwa wengine/.
     
  19. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Binafsi, sishangai hata kidogo kumuona Shah a.k.a Buji sehemu kama hiyo!!! Jamaa, ni mtu wa kujichanganya kwelikweli na raia...siku ya kwanza kukutana nae physically, nilistaajabu kusikia jamaa ni mbunge!! Nikapigwa na butwaa zaidi, siku nimekutana nae barabarani akanichukua hadi ghetoni kwake!!!! Kumbuka, am just ordinary person, kwahiyo ni mara chache sana kukuta mbunge anajichanganya na mtu wa kawaida kabisa hadi kufikia kukukaribisha sehemu anayokaa, hatukuishia nje, bali ndani kabisa!! Na kwavile nyumba yenyewe inaishi watu wengi, ilibidi kupigia stori kwenye room lake kabisa!!!!! Kwangu ilikuwa ni ajabu kidogo nikizingatia madaraka aliyonayo pamoja na age difference kati yetu!! Na sio siri, nazani kinachoibeba zaidi CCM Mafia ni tabia ya Buji kupenda kujichanganya na vijana otherwise, nazani CUF wana nguvu sana kule!!!
     
  20. m

    mashadoplantan Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    familia yake inahusika vipi hapa?
     
Loading...