Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili dk slaa ujatutendea haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Dec 13, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heshima mbele wakuu nikiangalia yalotokea ivorycoast maraisi 2 kujiapisha na kuunda mabaraza 2 ya mawaziri ndani ya nchi moja kweli afrika kuna vituko na wamechoka na serikali ya mseto.

    kwa mantiki hyo ata dr slaa kumbe angeweza kufanya them same na mambo yakawa mswano tu kuliko kuvumilia wizi wa kijinga jinga
     
Loading...