Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa heshima na taadhima

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Peter Nyanje, Jan 16, 2012.

  1. P

    Peter Nyanje Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima na taadhima naomba kuungana nayi waungwana wajenga nchi. Namini kuwepo kwangu hapa kutaninufaisha katika maisha yangu binafsi lakini pia kitaaluma.

    Nimekuwepo nikichungulia kama mgeni kwa muda sasa lakini nimevutika kuingia, tena kwa jina langu halisi kama njia yangu ya kumuenzi Bi Regia Mtema, mmoja wa watu waliokuwa humu kwa majina yao halisi bna kuweza kukabiliana na mawimbi na misukosuko yote iliyoelekea upande wao.

    Naamini kuwa tutashirikiana kusukuma mbele gurudumu letu la maendeleo
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana....
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu jf
     
Loading...