Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali ilivyo sasa, ccm inajichimbia kaburi kwa kuendelea kumhifadhi Rostam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 3, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF,
    Sasa imedhihirika waziwazi kuwa adui namba moja anayeifilisi nchi hii ni ccm. Chama hiki ndiyo kimekuwa mwavuli wa kufunika uovu na waovu wote wanaoifilisi nchi yetu na kusababisha mateso makubwa kwa wananchi. Chama hiki ndicho kinacholea watu waina ya Rostam na kuwatetea kwa maneno ya kila aina ili waonekane mbele ya wapiga kura wao kuwa ni watu wazuri. Pamoja na jitihada hizo za kufunika uovu unaofanywa na wanachama wao ambao ni mafisadi papa, wananchi hatimaye tumeweza kubaini uovu huo na vinara wao.

    Sasa ccm ichague moja kati ya haya mawili, ama ikubali kufa kifo cha aibu kwa kukubali kuendelea kumhifadhi Rostam au kimtimie Rostam kutoka kwenye chama. Vinginevyo, moto utawaka na kuishangaza Dunia.
     
  2. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Baadhi wanatamani atimke lakini wanajiuliza kwa namna gani ataweza kutoka ikiwa amejijengea himaya kubwa ndani ya chama kwa kutumia kodi zetu kiasi cha kuonekana ndo mmliki wa chama na serikali.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajisumbua ndugu yangu! Hakuna anayekusikia!
     
  4. m

    mshaurimkuu Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu haiwezekani CCM kumfukuza Rostam; ni chanda na pete hawa jamaa. Ni rahisi kwa mbingu kupita kuliko CCM kufanya hvyo. In fact binafsi nadhani kumfukuza huyu jamaa ni hatari zaidi kuliko kuwa naye - anafahamu siri zote za nchi hii - kuanzia ikulu, jeshi, mfumo mzima wa sheria, bunge, media, ..., n.k. yaani kwa ufupi ni mafia. Usishangae nyaraka zote muhimu za nchi hii kazihifadhi anakojua yeye huko nje pengine hata mikononi mwa magaidi.

    Hii thread inanikumbusha wale jamaa wa Taliban walivyokubali bora kufa kuliko kumtoa Osama wakidai ni "mgeni" wao; Mullah Mohamed Omar aliwahi kutamka hadharani ni mgeni wao aliyeletwa na Mwenyezi Mungu hivyo wasingeweza kumtosa hadi leo hii wako naye - CCM na Rostam nao vivyo hivyo pengine.
     
Loading...