Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii tunakoelekea sio kuzuri!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rbsharia, Sep 21, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajukwaa naomba nisaidieni. Hivi huu utaratibu wa kila kitu unachotaka kununua au kukodisha ni lazima awepo dalali? Imefikia wakati madalali wanapata faida kuliko wenye mali inayouzwa au kukodishwa hatua ambayo inatuumiza sisi wateja!!!!
    INANIUMA SANA, mbona kuna nchi ambazo ni masikini kama nchi yetu lakini hazina huu mfumo na biashara zinafanyika bila muuzaji au mnunuaji kulalamika (Products fixed prices system - PFPS)? Au tatizo lipo wapi?

    "INANIUMA SANA NA NAIONEA HURUMA NCHI YANGU HUKO INAPOELEKEA"

    kAriBunI
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mbaya zaidi ukitaka kufanya biashara na mwenye mali anakataa na kudai hawezi kufanya bila dalali aaaaargh.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tufanyeje hii hali iishe?
     
  4. K

    Kirubutu New Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nikawasilisha kwenu hii maada ili tujue namna ya kuipunguza au kuiondoa kabisa. INANIKERA.
     
  5. rbsharia

    rbsharia Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kirubutu vipi ndugu? Umewasilisha? Lakini sio issue najua umekosea kuandika tu, lakini still tunatakiwa tujadili tutawabadilishaje hawa watu kama kirubutu alivyosisitiza!!!
     
Loading...