Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hali hii Dr Slaa atangazwe rais...!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 16, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hadi sasa polls za gazeti linalosomwa na wengi la mwananchi,jumla ya voters 3525 matokeo kama ifuatavyo
    • dr slaa 71.1%
    • kikwete22.4%
    • lipumba 4.5%
    • tlp na nccr wamepata 0.5 kila mmoja
    ukiangalia idadi ya voters ni zaidi ya ile samle ya redet na synovate,lets declare dr slaa as our president tanzanians
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    umepatia wewe
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka Vema mkuu mpaka October 31.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante Mungu amesikia kileo chetu
     
  5. M

    Mikomangwa Senior Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu unasemaje kuhusu hilo?
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaaa, poll of polls need ba reviewed na report iwekwe hadharani na magazeti huru ya kila siku-sticking sticking, waache wajinyongw
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Go hommie go...Halafu nyie mnajua kabisa malaria sugu ni Ridhiwana room mate huko India halafu mnamsema...MS pole men...ila ndo maisha ya SIASA yalivo.....**** CCM **** KIWKETE but Yulele Yulele Yalele Yalele Dr Slaa..
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    atasema nini!!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Thank you Dr. Slaa for being ready to lead at a time JK and his CCM cahoots have reneged to fulfill our dream of "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA" and converted that vision into "MAISHA BORA KWA KILA JK'S ACOLYTE"
     
Loading...