Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa first years wote wanaokwenda UDOM kuchukua BSEICT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rotten Head, Oct 2, 2012.

  1. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa yeyote ambaye kachaguliwa udom kusoma BED-ICT,naomba anisaidie kuondoa utata,huu nimechaguliwa ktk prgm hii na nimefanikiwa kupata mkopo wa Tshs.3777500 tution fee ni 1.2ml, kutokana na michanganuo ambayo WANA-JF mbalimbali wametoa nimecalculate na kujikuta kiasi ambacho nadaiwa na chuo ni Tsh.155500 tu,
    at the same time jana nilikuwa napitia majina ya watu wote ambao wamechaguliwa ktk kozi hii nikaona kuna mtu kachaguliwa na kapata mkopo wa Tsh.3997500,nikirudi kwny calculation za hapo juu najikuta,mimi bado nadaiwa mapesa mengi,
    najua kuwa kuna mchanganuo tunausubiri toka chuo lakini kwa mwny ABC..... yoyote naomba anisaidie
    1.JE KIPI KIASI MAALUMU AMBACHO SISI TUNATAKIWA KULIPA maana tarehe ya usajili is utmost around the corner,
    2,JE KUHUSU SPECIFIC FACULTY REQUIREMENTS, kozi hii BED-ICT inazo?kama zipo jumla ya costs yake ni ipi?
     
  2. C

    Chalihi kachara Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoka nje ya maada,naomba kufahamu tutafikia college gani,kati ya college ya education au college of informatics and virtual education
     
  3. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    obviously itakuwa ni college of education coz hata kwny admission letter imeandikwa hivyo
     
  4. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni COED though kuna coz za ku-opt kutoka school of infomatics
     
  5. C

    Chalihi kachara Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa kunijulisha,coz nimejaribu ku download admission letter,ikawa inazingua
     
  6. B

    B.G Senior Member

    #6
    Aug 5, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naombeni mnisaidie hivi hii education with ict inahusu nn?
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    duuh nakuonea wivu unaenda kulala udom average40% , hahahaha hapo ni kulala tu hamna supp
     
  8. felijose

    felijose Senior Member

    #8
    Aug 6, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    unafukua education... labda ingelilikuwa Bsc in ICT
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahaha mkuu ninga r ex mboysia lazma ukubali vyuo vyenye average ya 40% ni parahisi
     
Loading...