Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa anaefaham much about automobile

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by charm_chiddy, Aug 16, 2012.

  1. c

    charm_chiddy Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu.. Kutokana na mchecheto nloingia nlipoingia account yangu tcu baada ya kua not admitted, nlijaza bach.sci.in automobile engneering ya N.I.T.. Nkaambiwa nko admitted bada ya hapo..sasa leo nltaka nchange ikanigoma,coz npo admittd..sas ka unaijua hyo courz tell me naweza kuwa nan ntapoisoma? Ina maslahi?soko?au?nambien
     
Loading...