Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuzama kwa meli... Hivi hii serikali imelogwa na nan??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, Jul 19, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Meli iliyozama ni meli iliyonunuliwa na Tanzania kwa serikali ya marekani baada ya kugundulika hawezi kutoa huduma ya usafiri marekani... sasa wewe mtanzania unaweza kutengeneza ki2 kilichotelekezwa na USA.

    star Tv
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    uategemea uingie magogoni kwa kuiba kura halafu usipata mikosi ..yaani mungu atakuwa mizigo mwanzo mwisho...
     
Loading...