Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweni makini , Chenge is just a decoy kuna mtu wao mwingine...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzozaji, Nov 8, 2010.

  1. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazee naona inabidi kusoma 'between the lines', CCM sio wajinga kumwambia Chenge agombee Uspika wanajua attention yenu yote itakuwa kumkataa Chenge, kumbe kuna mtu wao mwingine kajificha atakuja julikana ghafla ili akawatetee mafisadi.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu hapo, kwanini hawamtaki Six? kati ya wote waliochukua kadi (ukimwondoa six) lengo lao ni moja kutetea Mafisadi. Hivi kuna haja ya kujadili hii kitu lakini? tuwaache wachakazane wenyewe kwa wenyewe kama kawaida yao. Tutawasubiri mjengoni....
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Zaidi ya SIX hakuna spika wa maana pale.
    ukitaka kuamini chunguza waliowadhamini tangu mchakato wa maoni hadi uchaguzi.
    imekula kwetu hiyo
    kisha angalia hiyo NEC ya sisiemu na CC yao ni masters wa ufisadi mtupu
     
  4. lukenza

    lukenza Senior Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wanadharau sana wananchi kwa kumuruhusu Chenge achukue form ya Spika
     
  5. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You might be right, otherwise why a certified FISADI like Chenge run for this post ?
     
  6. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    I agree with you 100% chenge siyo mtu wao kuna mtu kaandaliwa six na chenge watatemwa tu..lengo lao ni kumng'oa six
     
  7. Sufa

    Sufa Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Inatisha kwani kuna kila mbinu ya kumtoa Sitta na hii ni siku mbaya ya demokrasia Tanzania, Mr Visenti anadai Sitta alikuwa na maoni yake na anachafua watu? Kinyaa gani hiki? Kwa hiyo hakuna EPA, Radar, Richmond na mikataba batili ya madini. Hayo ni maoni ya mtu aliyekuwa akiipa serikali the best advice kwenye mikataba ya madini ambayo hata Rais anakubali haina masilahi kwa Taifa, Ninawingi wa heshima kwa wananchi wa Bariadi Magharibi kwa kumchagua. Je akiwa mwanasheria mkuu aliipa serikali ushauri bora uliojari maslahi ya Taifa? Na visenti kwenye offshore account ni vya yatima gani hao? Anatufanya watanzania wote mbumbu? Hanging its too good and I hope you read this. :A S angry:
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    mtu wao kwani bado hajachukua fomu. "LE" vice versa
     
  9. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Interesting.
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawezi kuchukua fomu maana hali bado si shwari.
     
  11. C

    Chagula Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    :thinking: Jamani hivi watanzania kweli hatuna macho au masikio? Huyu vijisenti kwanza hajalipa pesa zetu, pili mkewe kawaua hawala zake na gari isiyoandikishwa halafu yeye anajitanguliza na kumwambia akimbilie nyumbani ili yeye asingizie kuwa ndiye amepata ajali na kuwaua hao dada wawili! Je hii ni haki kweli. Bado vijisenti anaendelea kuwachanganya watanzania. Na sasa eti anataka kugombea Uspika? Haya nyie endeleeni tu kuwaunga mkono hawa majambazi wa CCM mpaka hapo nchi itakapobaki ukoko ndo tutatambua kuwa tumeliwa.

    Kama kweli Chenge ana akili na busara, nadhani angekaa kimya na kuwamkweli kuhusu vijisenti vyetu na haya mauaji ya hawa mabinti yaliyofanywa na mtu mwingine lakini yeye anatumia cheo na uzoefu wake ili siri isitoke. Wote wanajua ni nani alitenda hicho kitendo lakini hamna wa kupiga hilo debe kwa vile ni VIJISENTI anahusika.


    Hili Taifa linaelekea wapi?:evil:
     
  12. C

    Chagula Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Change anababaisha ili afiche madhara aliyofanya mkewe ya kuwaua hawala zake kwa gari isiyo na leseni, yeye kufika kwenye tukio akampa mkewe gari ingine na yeye kubaki pale na kusingizia kama ni yeye ameua. Jamani hivi watanzania kweli hatuna macho? Fomu ya Uspika ni ghelesha tu ya kuficha madhambi yake. Kwanza VIJISENTI vyetu bado tunamdai hajavirudisha, then tumpe na Uspika? Ama kweli sisi mbumbumbu.
     
Loading...