Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwekana sawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by maumbo, Aug 14, 2012.

  1. m

    maumbo Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za leo wana jf wenzangu kuna kitu kinanitatiza kidogo ebu naombeni kuniweka sawa kuhusiana na ili hivi kujua kama msichana anakupenda kweli unaweza kuangalia vigezo gani, na je? msichana kumuonea sana aibu boyfriend wake ni dalili ya kuwa anampenda sana au maana mwenzeni girl wangu uwa tukikutana ana kwa ana anaogopa hata kuniangalia usoni lakini tukiongea kupitia simu anakuwa huru zaidi tusaidiane kwa hili wana jf.asubuhi njema
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    umezaliwa mwaka gani?
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kukuonea aibu si dalili kama anakupenda, inawezekana hajazowea kuongea na wanaume au ni tabia yake tu ya aibu.

    Kama anapenda sana kuongea na wewe kwenye simu labda anataka kukutia damage, ili bili yako iwe kubwa :biggrin1:
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wewe na huyo gf wako mna umri gani?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    kuifanya JF i-shine basi nyimamadogookumangaa enheee nyimamadogookumanga!
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bwn mdogo, aibu huwa ni aibu, na kumpenda mtu ni kumpenda mtu, hakuna uhusiano hapo! Kujua kama gf wako anakupenda kuna vigezo vingi na wala si zoezi la kuoneana aibu maana ungekuwa ni kuoneana aibu basi hata kwenye simu angeshindwa kuwa huru sana.

    Vigezo kama kukujali, kuwa mkweli kwako, kuwa mwaminifu kwenye mahusiano yenu, kuwa karibu na wewe, kukutia moyo unapokuwa kwenye huzuni, kukusaidia inapobidi, kukuthamini, kukutii nk ni sehemu ndogo tu ya mambo ambayo yanaweza angalabu kukupa picha kuwa uliyenaye anakupenda.
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hakuna uhusiano wowote kati ya aibu na kupenda, ukitaka kujua kama anakupenda tazama matendo yake kwako na sio aibu wala maneno!
     
  8. pincode

    pincode Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiwa nae huwa unaongelea nn zaid??smtymz na ww unaeza kuwa chanzo mfanye akutazame mbona mbinu zipo kk mfanye awe huru unapokuwa nae┬┐
     
  9. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kukuonea aibu sio kuwa anakupenda but huenda ndio defensive mechanism yake ya kumkill kima(NYANI)so ni wewe kumjengea mazingira ya kukupenda,somo rahisi haata halihitaji tution
     
  10. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wakati mngine aibu ni nature ya mtu .
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu ulivyomuliza kama baba yake vile kweli unapenda maendeleo ya vijana.
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usiogope atakuzoea then atabadilika.
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwa namna alivyouliza swali, fikra zake zinaonesha kabisa akili yake bado haijakomaa
     
  14. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unajua binadamu tunatofautiana pengine muliza swali ni mkubwa sana.
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Embu tupia namba zake hapa ili tuone kama kweli ukiongea nae kwenye simu anakua huru zaidi.
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mmh labda
     
Loading...