Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuundwa kwa idara mpya ndani ya idara ya afya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ng'wanambula, Oct 11, 2011.

  1. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Waana jf naomba ufafanuzi kwa wale wanaofahamu kuhusu hili suala la kuundwa kwa idara mpya ndani ya idara ya afya iliyokuwa chini ya DMOs.Nani anafahamu hiyo idara itaitwaje na itakuwa na vitengo gani?Maana nimesikia maafisa wa afya ndio wataongoza idara hiyo ambayo kimsingi itakuya inadeal na kinga na mkuu wa idara atakuwa afisa afya na siyo daktari kama ilivyo sasa.Huyo mkuu wa hiyo idara mpya ambaye ni health officer anatakiwa kuwa na qualification gani?Maana kuna mizee ina diploma tu kwenye halmashauri zetu na imeng'ang'ania madaraka wakati kuna vijana wana Bachelor za environmental health na wengine masters lakini hawapewi nafasi.
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fungua website ya Government of Tanzania: Ministry of Health and social welfare
     
  3. k

    kaaa Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninacho jua mimi ni idara ya usafi na mazingira na wamezimega katika idara mbili za afya na maliasili na mazingira.mkuu wa idara bado hajajulikana anatoka katika fani gani.kingine hakuna fungu mpaka mwaka ujao wa fedha.
     
  4. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe Kaaa inaonekana una details kuhusu hili kuliko mimi, kuna haja ya kukufahamu zaidi maana inaonekana uko kwenye fani ya afya kama mimi.Thanks for your concerns
     
  5. k

    kaaa Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu:)
     
Loading...