Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuumiza vs kuumizwa......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jul 11, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli kwamba ukimuumiza mtu ni lazima na wewe uje kuumizwa? Ikiwa ni kweli vipi huyu anayekuumiza, inawezekana analipa yale uliyoyafanya zamani? Ikiwa ni hivyo, inawezekana muumizaji asiwe na kosa kwa kuwa muumizwaji alishaumiza wengine? Tujadiliane hili wadau, kwani nilishaumiza na nikaumizwa, sijui mwisho wake ni nini.
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inategemeana ni mtu wanamna gani,kuna majitu hayajui kupendwa wala kupenda sasijui kama yanaumia hayo yani wao ni easy taker na wakati mwingine yanaumiza bila kujua yameumiza.

    Mkuu uliumizwaje?ulimwagiwa tindikali?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah aaah umenifanya nicheke....lol, ni kisa kirefu ntakileta hapa siku moja.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    what goes around comes around big tyme! ila achekae mwisho ndo mchekaji!
     
  5. The great R

    The great R Senior Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wake utaendelea kuumizwa hadi na wewe utakapoacha kuumiza wenzako
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio kweli...,
    Lakini hujafa hujaumbika, basi kama haujawahi kuumizwa basi utaumizwa,
    Na kama hautaumizwa basi labda utakuwa haujaishi muda mrefu wa kutosha, yaani umekufa kabla ya zamu yako,
    Na kama umeishi muda mrefu, basi haujapenda watu wa kutosha
    Na kama umependa watu wa kutosha....... mhh nadhani this will never end!!!!

    Serious though... Sio Kweli
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh kwa hiyo kila anayeumizwa tayari alishaumiza/anaumiza wengine? Nshajivua gamba na nimeshatoka huko, kiukweli naogopa kuumiza
     
  8. The great R

    The great R Senior Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no ambae hajawah kuumiza akiumizwa anapata njia yakutokea wkt uliemuumizwa unashughulikiwa.kama umeacha kiukwel basi hutaumia ila lazma ukione kwa wale uliowaumiza mana bdo wanaumia nakukumbuka uliyowafanyia
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inatokea kwa bahati tu...
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh so wat I can do? Niwaombe msamaha? Hapa hata kuonana ni ishu, vipi ikiwa uliyemuumiza alishatangulia mbele za haki? Hii cycle ngumu sana., maana kutoumiza wengine siyo guarantee ya kutoumiza..lol
     
  11. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Your life is a mirror that reflects back to you what you have put out into the world.Make sure you are sending out what you want back.

    If you are not happy with what is coming back to you,then take a look at the kind of energy you are putting out there to begin with in the form of your thoughts,words,altitudes, and actions.

    "You attract things and people of similar vibration"
    by Sanaya Roman

    So ask yourself "what can I think,say or do differently the next time so that I can attract back to me what I really want?"
    and then DO IT!

    From the book "52 ways To Live Success" by Jeanne Sharbuno
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sidhani kama mtu anaweza kutake easy kwa mke/mume wake hata kama ni champion wa kupotezea.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Eti usilopenda kufanyiwa, usimfanyie mwenzako, vipi ikiwa ni zuri na hupendi kufanyiwa?
     
Loading...