Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutumia Nokia pc suite

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jeff, Feb 27, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia naomba msaada wa kuunganisha cm kwenye computer kwa kutumia usb cable au bluetooth iwe connected na nokia pc suite,mana nilitumia usb cable flan ya nokia nikapata lakin kwa sasa kila nikitumia usb cable niliyo nayo ambayo ni ya kichina sipati connection ingawa usb cable inasense kwenye cm lakin hakuna signs kwenye computer,msaada tafadhal mwenye kujua hili
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inawezekana tatizo lipo kwenye hiyi USB cable, mi nakushauri jaribu kutafuta usb nyingine ama update nokiapc suite yako.

    kama vip subiria wataalam hapa
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nadhani tatizo lipo katika USB cable yako. Kama vipi tafuta USB cable mpya au tumia bluetooth kama computer yako ina uwezo wa bluetooth
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Nokia wana cable za aina nyingi (japo appearence ni moja) so inawezekana mwanzo uli install driver za cable ya 1 (ulipo install pc suite) halafu sasa hv unatumia cable nyengine ingia link hii hapa

    nokia driver cable

    Ili kujua aina ya cable mwisho wa cable sehemu ya kuchomekea utaona kikaratasi kimeandikwa
    Ie, duk, ce, ca,
     
  5. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    naje? ni aina gani ya sim ya nokia inakubali nokia pc suit?
     
  6. mamLook

    mamLook Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jeff

    Diagnise fault unayopata ya connection kupitia PC suite yenyewe sehem ya help

    Na if kuna error msg or code, copy paste ktk google, for sure utapata clue what went wrong on your connection


    All the best
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu
     
Loading...