Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutokana na uzoefu wako wewe sema hapa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Oct 4, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani mapenzi nikitu muhimu na mapenzi nikitu chakushikwa kama chupa yenye madini ya nyukilia!!Namapenzi nikitu kigumu kuyahandle hivyo vyote nikuonyesha mapenzi nikilakitu kwenye maisha yetu!Hakuna hasiyejua hili!!
    Napenda kufahamu kwa wote ambao mlishaingia kwenye mapenzi na kutoka Je Niyupi hasa anaumia sana pale mwenzake anapomuacha (kupigwa kibuti) wakati anampenda mwenzako!!naukiachwa unajifariji kwa lipi??
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yako kama dini. (NN original).
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anaeachwa ndio anaeumia, mara nyingi muachaji huwa amejipanga/amedhamiria, haina madhara kwake kam kwa anaemuacha....
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwani dini ikoje mkuu,...
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inategemea na kipao mbele uliyo ipa
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Msingi mkuu wa dini ni nini?
     
  7. Minimarie

    Minimarie Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea mlishafika stage gani. Kwani hata anayempiga mwenzie buti anaweza fanya hivyo uku roho inauma
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sawa lakini kuna ambao huwa hawawezi kustaimili ile mikiki ya kuachwa kati ya mwanaume na mwanamke je ni gender gani inaumia sana akiachwa??wapo wanao achwa lakini anaumia lakini anpoa lakini kunagender zingi hawawezi kuvumilia!!
     
  9. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Both happen to be victims of Love...from my school of thoughts,hakuna mwenye unafuu hapo.Labda tu iwe mmoja alikuwa anamdanganya mwingine! If both were really in Love,the breakup will hit both under the belt!
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Inategemea!! mi nikiachwa kabla cjamfokonyoa inauma kishenzi ila kama tayari wala ht mshipa w **** hauchezi.
     
  11. k

    kibali JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naungana na wewe nyamayao,muachaji hata kama anaacha kwa uchungu lkn anakuwa ameshajipanga jinsi ya kukabiliana na situation mpya,pia inawezekana anapoamua kuacha ni baada ya kuwa fade up kwa hiyo anapata relief flani tofauti na aliyeachwa! Kwanza kuachwa kubaya lazma maumivu yawe zaidi
     
  12. k

    kibali JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wewe ni player nakubaliana na wewe
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    avatar yako tu...lol
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Amer Rose anahusika?
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni avatar tu!!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyani unamaanisha nin hapa?
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaha! Kweli bwana!
     
Loading...