Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Vijibweni Kigamboni, ccm wadaiwa kuingiza wapiga kura 'fake', watu 15 wanaswa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwita Maranya, Apr 1, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katika hali inayoashiria hali si shwari kwa upande wa ccm, wameingiza wapiga kura feki katika kata ya vijibweni.
    Taarifa za ndani kabisa zimedokeza kuwa kiasi cha kadi 1700 zimetengenezwa kwa ajili ya kuwasaidia kuongeza kura.
    Baada ya kupatikana taarifa hizo, Chadema iliwafahamisha mawakala na kuwaelekeza namna ya kuzitambua. Katika zoezi la kutambua kadi feki, watu kumi na tano wamekamatwa wakiwa na kadi feki katika vituo vya Nunge, Shule ya msingi Vijibweni na Ofisi ya mtendaji Vijibweni.
    Baada ya kunaswa kwa watu hao kumi na tano inaonekana wameambizana na sasa hakuna kadi feki inayopatikana.
    Tunaendelea kufuatilia matukio na tutawajuza kadri yanavyopatikana.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawajama kazi wanayo, mwaka huu wanaweza ila 2015 sijui itakuwaje?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    endelea kutujuza mkuu
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa mkuu, hizi ndiyo janja za ccm!! Natamani sana wanaofanya huu mchezo siku moja tuunde mahakama ya kushughulikia hii tabia chafu na kujenga taifa lenye watu wanaoheshimu taratibu za nchi bila kujali vyeo, vyama, dini au rangi.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ccm iko ICU inajitahidi kwa njia yoyote kuokoa maisha yake.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sikio la kufa halisikii dawa. Kifo cha magamba kimewadia.
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Updates wengine watatu wamekamata shule ya msingi vijibweni wakiwa na kadi za kupigia kura walizojiandikishia ilala. Sasahivi wamezuiliwa na vijana wetu ofisini kwa mahojiano zaidi kabla ya kukabidhiwa kwa polisi.
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    More updates taarifa zinanifikia kwamba watu wengine wanane wamenaswa kituo cha nunge wakitaka kupiga kura kwa kadi fake, majina yaliyo kwenye kadi ni sawa na kwenye daftari isipokuwa picha za kwenye kadi zao za kupigia kura ni tofauti na zilizopo katika daftari!

    Taarifa za ndani tulizopata awali ni kwamba Nunge ndio kituo muhimu walichopanga ccm kukitumia kuingiza wapiga kura feki kutokana na jiografia yake na pia ndio ngome ya ccm.
    Chadema tumeamua kuwakaba hapo hapo ili wasipate fursa ya kuingiza wapiga kura feki ama kuingiza kura feki!
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kadi feki!!
    Hizi mbinu haziishi?
    Hivi kwingine kama mwanza na arusha mawakala wameambiwa hii mbinu?
    Utaitambuaje?
    Kama walikuwa na datari na paricular zote za watu waliohama, kadi feki unaijuaje?
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu faulu vyama vyote vinacheza
     
  11. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wamecheza ipi mkuu?
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aaa wapi! Magamba mmezidi na ndo nyie wakuu wa mbinu hzo chafu.Mwaka huu tunawachoma magamba.Tena nyie wa pwani kama wewe bado mmelazwa na ccm amkeni ninyi watu wa pwani
     
  13. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TUPE UPDATES MZEE WA VIJIBWENI,HAWA MAGAMBA TUTAWATAWAZA KWA TINDIPOLE!!.Watajibebaje?
     
  14. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mpka kieleweke
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Magari yenye namba za DFP, STK na PT zimefurika vijibweni.

    Baadhi ya magari hayo yamejaza watu wakishushwa katika vituo mbalimbali vya kupigia kura. Gari moja aina ya land cruiser station wagon imeshusha watu kama 15 hivi katika kituo cha ofisi ya mtendaji na bila kutarajia wakati wanaelekea kuingia kupiga kura tukawasili kituoni hapo tukiwa na campaign manager pamoja na mgombea ghafla wakaanza kuondoka mmoja mmoja wakapanda gari na kuondoka haraka.
    Hali ya upigaji kura inaendelea vizuri pamoja na vijikasoro vidogo vidogo ambavyo vimeendelea kutatuliwa.

    Polisi ni wengi sana na wanazidi kumiminika vijibweni.
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiki chama ni gumu
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vijana wa green guard a.k.a Janjaweed wameanza kuwasili kwa wingi vijibweni.

    Hali ya tension inaanza kujitokeza hapa kutokana wingi wa polisi, usalama wa taifa pamoja na janjaweed.

    Lakini niwatahadharishe ccm kwamba chadema tunao vijana wa kutosha kwa siku ya leo kuhakikisha kwamba ulinzi kwa viongozi na wanachama wetu hawadhuriwi na janjaweed!
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli wajeta hawataisha , ccm inagombania madiwani kama dhahabu ili waibe vizuri
     
Loading...