Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Uganda:Askari wenye vitambi kufukuzwa kazi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Sep 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Akichezesha Taya na BBC, Luten generali kaiula alisema kwamba askari wenye vitambi hawapo physically fits so wamewawekea fitness center kwa ajili ya exercises kwa wale ambao wataonekana kuzembea na kuwa na ndambi watapigwa kalamu nyekundu...Haya Mwema na wewe kazi ni kwako.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa hali ya Tanzania na mazingira ya kazi ya upolisi ni nadra sana kumkuta polisi mwenye kitambi. Traffic officerz wachache ndio wenye vitambi...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280

    Rejao acha masikhara bwana,pita asubuhi posta uone askari wana ndambi za ukweli...traffic police by default lazima awe na ndambi(99% wana vitambi),pia wanajeshi nao wengi wana vitambi!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dah! Hata hili unahitaji kuwa CHADEMA ili ulione huh! Wonderful
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sijakataa kama hawapo, wapo but ni wachache sana! Kwa income yao unategemea wawe na kitambi?
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Jeshi la polisi nchini uganda limetangaza kuwapiga chini askari wake wote wenye vitambi kwa kuwa wanashindwa kutekeleza majukumu yao kama kukimbiza wahalifu. Limewapa muda kuhakikisha wanafanya mazoezi hadi vitambi vipungue, wakishindwa wanaachishwa kazi.

    Source: BBC.

    My concern: kama zoezi hili liki apply hapa tz zaidi ya robo yao watapigwa chini kwasababu kwanza ni wavivu wa mazoezi, pili vitambi kwao ni sifa.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hii ingewahusu pia makamanda 'mfano hai yule wa Iringa ambaye shati na vest vimeacha mwili'
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mkuu usi under estimate income yao kwa kuangalia vijimishahara vyao,wengi wao wanakula rushwa balaa, pili sio kila mwenye kitambi ni kwa sababu ana pesa nyingi, zaidi ni kutofanya mazoezi pamoja na eating behaviour!
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ee mungu saidia iyo kampeni ije na Tanzania...
     
  10. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    polisi wa vyeo vya chini kweli wachache ndio wana vitambi ila wale wengine aibu tupu mfano mzuri bw kamhanda
     
Loading...