Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutatokea Machafuko makubwa Tz mwaka huu: Sheikh Yahya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Feb 24, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ametabiri Leo kwamba kutakuwa na machafuko makubwa tz, siri za serikali zitavuja, uchumi utasambaratika, utawala utasambaratika!

    Source: clouds FM saa 12 jioni leo
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hayo machafuko yatatokea miji ipi ili tuhamie kule kwingine?
     
  3. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    crazy prophet, die in piece
     
  4. k

    kibunda JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imeshajulikana Huya anayejiita Shekhe ni mwongo wa kutupa. Anataka kufanya watu waishi kwa Hofu. Mbona alitabiri atakaye pambana na kikwete atakufa, mbona hakuna aliyekufa hadi sasa. Ilishasemwa tena na Shibuda, kwamba nchi hii haiongozwi na Maruhani. Habari hizi akawaambie hao wanaoongoza kwa utabiri wake. Hawezi kutisha watu. Na akome kabisa.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Clouds na Sheikh Yahya wote viporo tu. GO TO HELL
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, angekuwa amesema na hajatabiri sawa.

    Inawezekana machafuko kutokea lakini si kwa sababu yeye ametabiri ila ni kwa sababu viongozi wetu wameshindwa kutekeleza wajibu wao. Hao ndio watakuwa chanzo cha machafuko.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hajasema anakufa lini?
    Hajasema kwa nini mgombea uraisi hakufa mwaka jana?
    Mwambie Yesu anampenda aachane na majini hayo maana siku zimeisha
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,227
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ajitabirie mwenyewe siku yake ya kufa asitabiri siku ya kufa watanzania. Imani potofu.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sheikh Yahya amekwishaaanza!!!!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaaa ahaaaa unafikiri yeye haogopi kifo l.o.l
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Sure he must die in pieces.
     
  12. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wale aliowatabiria mwaka jana kuwa wakigombea urais na Jakaya Kikwete watakufa walishakufa?
     
  13. Mazee

    Mazee Senior Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amefulia mbaya huyu jamaa na hakika siku zake zinahesabika si ndio mlinzi wa jk ngoja afe na jk wake amfuate kwani atakuwa hana ulinzi mtu gani anakubali kulindwa na mchawi utafikiri enzi za kina farao duhhh
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wewe usituletee mashetani hapa,
    hatuna mda wa kuamini upuuzi
    njoo na facts sio upupu
    huyu si ndio alisema hakutakuwa na uchaguzi?
    watu wengine bwana, kwanza angekuwa nchi zingine angelikwisha uliwa zamani
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hawa jamaa wanaongoza hii nchi kipagani sana...siku zao ni 40 tu watalia na kusaga meno
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    they are all devil pamoja na wafuasi wake..
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shoot the message, not the messanger
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu mtu sija wahi kumuamini na tokea aseme uchaguzi unge ahirishwa ndiyo kabisaaa! Kabla haja toa "utabiri" mpya atoe maelezo kwanza kuhusu yale aliyo dai yange tokea na hayaku tokea.

    Sheikh Yahya si mtabiri bali ana angalia upepo unapo enda na kutoa utabiri kutokana na kuangalia uwezekano wa jambo fulani kutokea. Kwa nini utabiri huu ana utoa baada ya matokeo ya Arusha, Mbagala, ujio wa mmiliki wa Dowans nk? Huu si utabiri.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema hapa kwamba utabiri is nothing than inteligent guess. Inajulikana kabisa kwamba hali yetu ilipofikia ambapo viongozi hawajali wala kuogopa muda wowote nguvu ya umma itakuja.

    Kwa hiyo hahitajiki mtu kutuambia the obvious halafu sisi tukasema ametabiri. Afterall, intelligent guessing is the work of intelligent minds, which Yahya does not posses
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani anasubiri mpaka moshi ufuke ndo atabiri moto kuwaka!
     
Loading...