Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusadikika

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Anita Baby, Jan 7, 2012.

  1. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Nijuzeni ni kipindi gani/wakati gani riwaya ya kusadikika iliandikwa? Ma2kio ya wakati huo yaliyoambatana na kusadikika
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shaaban Robert aliona mbali sana.
    Matukio aliyoandika mule yalikuwepo, yapo na yataendelea kuwepo kwa nchi zetu za Afrika hususani Tanzania.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwnye soft copy atubandikie....................................
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu, tuunge mkono kazi za sanaa kwa kununua vitabu.
    Kanunue kopi yako mkuu.
    [​IMG]
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135