Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura ya maoni kwa "MAFISADI" itaanza lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tatu, Mar 7, 2009.

  1. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,079
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Je Rais na PM watatangaza lini kuhusu hatua ya sirikali kuwapigia kura ya maoni MAFISADI? Kwa sababu vyombo vya dola vimeshindwa kuwakamata hawa mafisadi kama ilivyo kwa wauaji wa maalbino, natumaini imefika wakati sasa sirikali kutangaza mpango wa KURA YA MAONI KWA MAFISADI. Najua mpango huu utatumia "BILLIONI 3 KWA KILA MKOA NA DAR KUTUMIA BILLIONI 40" lakini nafikiri WANANCHI WAKO TAYARI KWA MPANGO HUU.
     
  2. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Is it under pipeline or your just giving an idea?, what is the conventional basis for the financial implications your proposing?
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Itatokea JK akitoka madarakani!!!!! lol
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mafisadi waliopo Bongo tu au hata wale walioiba na kukimbilia ungaibuni?

    Tuanze na wale waliopo Ughaibuni kwanza ambapo wengine ni wanachama wa JF as charity begins at home!

    Yaani tuwe na kura ya siri hapa JF kuwataja wanaJF ambao ni mafisadi!
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Mar 7, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbona majina (w)anayo tayari, sasa mnataka kuyapigia kura ya nini - Kamati ya Mwakyembe imewataja, Orodha ya Slaa imewataja, Ripoti ya SFO imewataja n.k!
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanaogopa kutajwa, viongozi wasafi hata ukiwaandika kwenye stempu moja hawajai.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hii kura ya kuwatambua wauaji hadi sasa sijaielewa ,labda wapenzi na wafuasi wa Sultani CCM mtuchambulie hii sera mpya iliyozuka ,vipi itaweza kumkamata muuaji ingawa naweza kuwapa sapoti ikiwa tu mafanikio yataonekana ,yawe ya uhakika .pengine mliona watu hawawezi kupeleka habari kwenye vyombo vya usalama kwa kuwa watu wa usalama ni wahusika ,kwa mfano huo wananchi hawana imani na vyombo vya usalama.
    Haya wafuasi wa Sultani CCM truechambulieni haka kaufisadi kingine ambako tayari kimeshasema kitatumia mamilioni ili kukamilika. Kama mambo yakiwa mazuri fedha si kitu lakini kama hakuna natija yeyote basi utakuwa wizi mwengine. Leteni ufafanuzi wa sera hii ya upigaji kura !!!
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haihitajiki kwa sababu mafisadi wote wanafahamika. Wote wametajwa na wanafahamika.
     
  9. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Una uhakika na unacho kinena? Kweli uzalendo;) unaanzia JF Ville!

    Manake inabidi tutajane majina halafu Wana JF wajichambue ni nani mwenye jina hilo... nanini nanihii

    taja siku na tarehe wapo wengi tuu-siwajui wote:D
     
Loading...